Chúc mừng Mod Darkpearl thăng cấp thành Super Mod

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach
- Dựa vào những đóng góp không ngừng trong công sức và tâm huyết sau một thời gian thật dài kể từ ngày anh tham gia Forum cho đến nay. Và ngày hôm nay anh Admin Abrashiva chính thức set quyền cho anh Darkpearl. Chúc mừng anh Darkpearl được thăng cấp lên thành Phó S-Mod, chịu trách nhiệm phát triển toàn Forum NintendoVN.

- Thay mặt BQT và toàn thể Member xin gửi đến anh những lời cảm ơn chân thành. Về những rom games DS, những iso games Wii mà anh đã úp cho Forum. Bên cạnh đó phong cách quản lý của anh đã góp phần cải cách và chỉnh đốn Forum thật tươm tất trong các box anh giữ quyền Mod trong thời gian trước đây. Hy vọng sau khi thăng cấp, anh sẽ nhiệt tình hơn, tâm huyết hơn và đóng góp thật nhiều hơn để phục vụ Forum, phục vụ những Member yêu mến game Nintendo.

dark_pearl

Trang thành viên: http://www.nintendovn.com/forum/member.php?u=12504

- Trong Forum, Kawaii rất quý anh Darkpearl ^_^ và Kawaii cũng nghĩ rằng trong Forum cũng rất nhiều bạn bè thành viên quý mến ảnh. Vì thế các bạn có thể gửi những lời chúc và cảm ơn thân ái dưới đây, nhớ đừng spam nha, bất kỳ bài post spam sẽ bị xóa.

Thân mến. Kawaii​

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cảm ơn sự nhiệt tình của Kawaii dành cho mình, mình cũng rất quý nhiều thành viên trong BQT, và yêu thích forum, tương lai sẽ cố gắng hoạt động hơn, để ko uổng công mong mỏi của mọi người ^^

Kawaii

Super Princess Peach
- Huhu :( vậy là từ nay thêm một người có thể nhìn thấy em ẩn nick ở Forum rồi :( mai mốt thấy em chốn ẩn nick thì đừng mách ai bit nha :(

- Nhưng mà anh chỉ là Phó thui :( hjhj ^_^ còn lâu mới = Công Chúa Kawaii :x Siêu Công Chúa Peach ^_^

Kame-Hino

Super Moderators
Like mạnh tay cho Chibi :rolleyes[1]:

Chúc mừng DP hén, lên chức là nhìu trong trách hơn, chúc DP lun làm good như hiện tại, thks 4 everythin you did :yahoo[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Sau hơn nửa năm kể từ ngày thăng chức phó Smod đóng góp tích cực cho forum NVN, hôm nay BQT xin gửi lời thông báo chúc mừng cũng đồng thời cám ơn đến
dark_peal đã trở thành Super Mod của Forum, có quyền quyết định cao nhất sau Admin Forum.

Năm 2012 sẽ là năm đánh dấu nhiều bước ngoặc thành công mới của NVN, mong rằng các bạn sẽ tích cực đóng góp hơn để website của chúng ta ngày càng phát triển. Xứng tầm vóc website video game lớn của Việt Nam. Tiến bước cùng cộng đồng yêu thích game. Mang niềm vui chia sẻ với mọi người.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Sau hơn nửa năm kể từ ngày thăng chức phó Smod đóng góp tích cực cho forum NVN, hôm nay BQT xin gửi lời thông báo chúc mừng cũng đồng thời cám ơn đến
dark_peal đã trở thành Super Mod của Forum, có quyền quyết định cao nhất sau Admin Forum.

Năm 2012 sẽ là năm đánh dấu nhiều bước ngoặc thành công mới của NVN, mong rằng các bạn sẽ tích cực đóng góp hơn để website của chúng ta ngày càng phát triển. Xứng tầm vóc website video game lớn của Việt Nam. Tiến bước cùng cộng đồng yêu thích game. Mang niềm vui chia sẻ với mọi người.
Chúc mừng anh Bơ......em cũng có icon mới nà.....;;)
Hì, thanks admin và mọi người trong BQT đã tin tưởng mình. Mình sẽ cố gắng hoạt động giúp đỡ forum trong mọi lĩnh vực. Để giúp forum ngày càng lớn mạnh và phát triển. ^^

@abra : icon mới của em đẹp á b-)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
em vẫn không hiểu cái icon của anh abra, hồi trước là con bowser, bây giờ là con gà, admin content có chức tương đương với anh Bảo à :-?

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Con đầu nhìn giống gà chứ con này giống đâu =))

Còn trước của anh Abra là Kamek, nanny của Bowser, còn con mới là Boo chúa ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN