chụp ảnh bằng gameboy color, tại sao ko ? :)))

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mới ké bên pspvn xong giờ qua đây mới là nhà chính của Nintendo & đây là chú GBA SP iQue nguyên bản của mình

Mặt sau nguyên tem Model còn rõ tem chữ ^^

Ngoại hình bên trong lẫn bên ngoài bao gồm vỏ máy,D-pad & màn hình vô đối ko chơi với hàng thay vỏ bán ngoài thị trường =))

Và cuối cùng là phụ kiện đi kèm....cái Super Card bị Sram Cell rồi T_T.....

phongga

Nấm bình thường
Mới ké bên pspvn xong giờ qua đây mới là nhà chính của Nintendo & đây là chú GBA SP iQue nguyên bản của mình

Mặt sau nguyên tem Model còn rõ tem chữ ^^

Ngoại hình bên trong lẫn bên ngoài bao gồm vỏ máy,D-pad & màn hình vô đối ko chơi với hàng thay vỏ bán ngoài thị trường =))

Và cuối cùng là phụ kiện đi kèm....cái Super Card bị Sram Cell rồi T_T.....
bạn có băng gốc nào không, nếu có thì show luôn đi bạn ^^
mình có vài tấm post ở dưới chữ ký, bạn xem nhé

Hồi xưa xài GBA Original có 3 cuộn băng china mà rốt cuộc bán sạch trơn....sau này lên lớp 7 mẹ mình sắm cho con này nhưng toàn băng china ko àk!Mình thanh lý hết rồi,đang tính mua cái Super Card loại 128-256Mb để xài lâu dài chứ mấy cái Super Card mini SD này mình thấy í ẹ wá...EZ-Flash 4 thì chưa cầm trên tay bao h luôn

phongga

Nấm bình thường
Hồi xưa xài GBA Original có 3 cuộn băng china mà rốt cuộc bán sạch trơn....sau này lên lớp 7 mẹ mình sắm cho con này nhưng toàn băng china ko àk!Mình thanh lý hết rồi,đang tính mua cái Super Card loại 128-256Mb để xài lâu dài chứ mấy cái Super Card mini SD này mình thấy í ẹ wá...EZ-Flash 4 thì chưa cầm trên tay bao h luôn
nếu bạn muốn chơi lâu dài thì mua EZ- flash 4 đi, nó hỗ trợ gần hết game gba luôn đấy.
băng game thì mình mua sưu tầm, có mấy game mình thích như Fire Emblem, Summon night,..., không chơi supercard ^^

phongga

Nấm bình thường
EZ-Flash 4 800k lận đó bạn ^^ cái giá chua wá trời!Nó mà hư thì cũng xót tiền lắm =))
mình nghỉ nếu bạn xài kĩ thì cũng bền thôi, không tới nỗi mau hư đâu ^^.
Super Card loại 128-256Mb thật ra nó chỉ chép được vài game thôi, dung lượng thật của nó không phải là 128- 256mb đâu.
nếu bạn thấy ez-flash 4 mắc quá thì bạn mua psp 1k hay ds lite với r4 đi, như vậy chơi được nhiều game của từng hệ máy cộng thêm nhiều giả lập như nes, snes, neogeo, gb, gbc, gba... luôn

Chơi game GBA trên chính GBA mình thấy nó chất hơn là chơi trên các hệ máy đàn anh,cái 128-256 mà mình cần thật ra ko quan trọng dung lượng!Mình cũng đang tìm người đổi lấy DS Lite đây ^^

Đang tính đổi con GBA iQue của mình lấy DS Lite của bạn kia nhưng xem máy bạn ấy thấy tả tơi wá nên thôi luôn =)) Nếu bạn có DS Lite thì đổi với mình cũng ok nhưng yêu cầu máy đẹp tí nhé

phongga

Nấm bình thường
Đang tính đổi con GBA iQue của mình lấy DS Lite của bạn kia nhưng xem máy bạn ấy thấy tả tơi wá nên thôi luôn =)) Nếu bạn có DS Lite thì đổi với mình cũng ok nhưng yêu cầu máy đẹp tí nhé
sorry, mình có nhiều máy rồi, không đổi nữa đâu ^^.
mình thấy ds lite giờ cũng rẻ mà, có người bán dsi , dsi xl có 800k kìa, bạn mua đi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN