HCM close !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

0902070937

Nấm nhỏ
máy JP fw 3.x mà giá này thì hơi khó b ạ. bh ngta chuộng 4.x với 9.0-9.2 hơn. kiếm cái game card up lên cũng k phải đơn giản. trc có b máy 1.0 tìm mãi mà k có ai có gc fw 4.x up lên hộ

Thanh Dat

Nấm nhỏ
góp ý tí xiu nè bạn. máy us 4.5 giá 2tr3 ko box nà. mà máy bạn hệ JP fw 3.0 nữa. nên khó bay lắm đấy. fix xuống 1tr5-1tr7 thì may ra nà :)

góp ý tí xiu nè bạn. máy us 4.5 giá 2tr3 ko box nà. mà máy bạn hệ JP fw 3.0 nữa. nên khó bay lắm đấy. fix xuống 1tr5-1tr7 thì may ra nà :)
lúc trước cũng rao bán, nữa chừng chưa muốn bán, bán 2tr4 vừa post là có người mua liền, giờ đang rất rất cần tiền nên mới thanh lý hết những gì có giá trị, nên bán, máy mình mới như 99%, chỉ sử dụng 2 tháng, chưa dùng qua analong

Máy mới 98 - 99%, analog chưa sử dụng qua, màn hình cảm ứng còn rất nhạy và chưa chày, FW 3.0 có thể dùng getway chơi game thoai mái !!!

AE nào mua liên hẹ mình nha

Máy mới 98 - 99%, analog chưa sử dụng qua, màn hình cảm ứng còn rất nhạy và chưa chày, FW 3.0 có thể dùng getway chơi game thoai mái !!!

AE nào mua liên hẹ mình nha

lúc trước cũng rao bán, nữa chừng chưa muốn bán, bán 2tr4 vừa post là có người mua liền, giờ đang rất rất cần tiền nên mới thanh lý hết những gì có giá trị, nên bán, máy mình mới như 99%, chỉ sử dụng 2 tháng, chưa dùng qua analong
Lúc trước là giá lúc trước, làm sao lấy quá khứ so sánh với hiện tại được bạn :)

Mà máy này về chơi game bằng cách nào nếu không có gateway nhỉ, đó giờ chơi psv nên không biết :D

chỉ cách đây 3 tháng thoi, 3.0 vẫn chơi game được mà bạn !!
Thì tất nhiên phải chơi game được thì bạn mới sell chứ, ý mình hỏi là máy này chỉ chơi game = gamecard được thôi, không chơi được game trên thẻ nhớ đúng không bạn ? Mình thì không biết giá 3DS lắm nhưng nghe mấy bạn kia nói giá hơi cao nên ... :D, thích chơi Super Mario Bros 2, phải mua gamecard đúng không bạn ?

Thì tất nhiên phải chơi game được thì bạn mới sell chứ, ý mình hỏi là máy này chỉ chơi game = gamecard được thôi, không chơi được game trên thẻ nhớ đúng không bạn ? Mình thì không biết giá 3DS lắm nhưng nghe mấy bạn kia nói giá hơi cao nên ... :D, thích chơi Super Mario Bros 2, phải mua gamecard đúng không bạn ?
Nếu bạn muốn tiết kiệm khoảng chi phí về game thì nên mua 1 máy fw dưới 4.5 để dùng FC GetWay, có thể chơi bất cứ game nào mình thích. Còn về giá bán của mình bạn nói hơi cao hả, vậy bạn thử đi tìm mua đi. Máy của mình, mình mua mới về xài chứ ko phải mua bán lại, máy nhìn như mới nút còn rất tốt, đặc biệt analog ít khi dùng.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN