HCM Close

Cửa hàng game Nintendo nShop

Michael_Long

Nấm bình thường
chủ topic nói cho đúng sự thật dùm
1.giá bán cho em bao nhiêu mà em bảo 600k
2.Em có kiểm tra máy không, anh có bắt em mua không,anh còn mời em uống nước để test máy mà bảo anh lừa gạt...hài.
3.Em toàn đổi thì nhiêu chứ mua bao nhiêu mà bảo thằng bán này bán nọ.
4.Tự em hiểu và mọi người hiểu.
1.em ko uống nước gì nhé,thời gian ko nhiều nên test sơ,anh có bảo máy hết bin nhanh ko mà nói,mấy chức năng khác bình thường em ko nói gì nhé,trưa hôm sao em bảo anh đổi mà em kêu đổi lỗ có đổi ngang giá đâu.
trước đó có trade dsi xl lấy máy ds lite và gba sp 2 đèn,đã chốt lấy con ds lite xài tốt và 1 co ngba sp rồi còn ráng đem con bị hư tùm lum bảo bù 2 con gba sp trầy tùm lum,lúc đó là em ko nói gì nhá,anh hẹn đưa nắp slot 2 rùi giờ chả thấy đâu,call ko nghe máy

beurney

Nấm bình thường
xin lỗi bạn, bạn mua của mình cái gì,ban ở đâu ,và bị gi mà bảo minh mất uy tính.
Ko nhớ tui nhắc lai b nhớ ko nhé.
B bán cái máy gbc limit pikachu màu vàng + cái màu xanh cách đây 2 tháng thì phải, tui hỏi mua cái màu xanh,hỏi máy con mới ko,hỏi tình trạng mặt kiếng có bị trầy nhìu ko (vì tui nói mua dùm cho ng ta,máy phải mới)b nói còn mới kiếng trầy ít.khi lên tới nơi xem máy hởi ơi,nhìn măt kiếng nó trầy thấy gớm(mặt kiếng m đánh giá còn khoảng 40%).zậy mà nói trầy ít (chắc nói trầy nhìu tui ko mua).làm mình chạy khoảng 50km vừa đi vừa zề lúc 1-2g trưa nắng bỏ mẹ(vì tin tưởng b, nên nói sao tui nge zay.do cũng gd vài lần)
P/s : gặp nhau nói chiện nge hay gê.cuối cùng chơi vố bỏ đau.
Từ biên hòa chạy lên tới cầu ông bố lái thiêu,trưa nắng chang chang.ức chế vãi
Nhớ chưa b.

Michael_Long

Nấm bình thường
Ko nhớ tui nhắc lai b nhớ ko nhé.
B bán cái máy gbc limit pikachu màu vàng + cái màu xanh cách đây 2 tháng thì phải, tui hỏi mua cái màu xanh,hỏi máy con mới ko,hỏi tình trạng mặt kiếng có bị trầy nhìu ko (vì tui nói mua dùm cho ng ta,máy phải mới)b nói còn mới kiếng trầy ít.khi lên tới nơi xem máy hởi ơi,nhìn măt kiếng nó trầy thấy gớm(mặt kiếng m đánh giá còn khoảng 40%).zậy mà nói trầy ít (chắc nói trầy nhìu tui ko mua).làm mình chạy khoảng 50km vừa đi vừa zề lúc 1-2g trưa nắng bỏ mẹ(vì tin tưởng b, nên nói sao tui nge zay.do cũng gd vài lần)
P/s : gặp nhau nói chiện nge hay gê.cuối cùng chơi vố bỏ đau.
Từ biên hòa chạy lên tới cầu ông bố lái thiêu,trưa nắng chang chang.ức chế vãi
Nhớ chưa b.
ra là vậy,giờ tui call ông Đức kiểu gì ổng cũng ko nghe máy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN