có ai sửa phím gba sp không

Cửa hàng game Nintendo nShop

như top. em đang chơi thì phím L không nhấn được nữa. ai nhận sửa không hay hướng dẫn em sữa cũng được
em ơ huế

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Em đem ra tiệm điện tử họ thay nút bấm cho, mấy chỗ sửa tivi....
Hoặc em mua cái mỏ hàn + cái nút nhấn có 4 chân, thường gặp trong máy mp3, mp4. Xả cái nút trên main rồi hàn vào.
Em ở Sài gòn thì khoẻ rồi, đem cafe qua anh làm miễn phí :D

Hoặc em mua cái mỏ hàn + cái nút nhấn có 4 chân, thường gặp trong máy mp3, mp4. Xả cái nút trên main rồi hàn vào.
em sợ ngoài tiệm điện tử người ta k biết làm

em sợ ngoài tiệm người ta không biết làm như mấy anh. anh hướng dẫn em được không

em sợ ngoài tiệm không làm được như anh anh hướng dẫn em đc không

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Nghề của người ta mà em lo gì, 10p là xong. Em tự làm cũng khó vì ốc 3 chấu(giống chữ Y) rất khó chịu, em mở ra không khéo sẽ banh xác téc đít mấy con ốc là khỏi mở ra luôn! Em nên đem r tiệm thì tốt hơn!

Nghề của người ta mà em lo gì, 10p là xong. Em tự làm cũng khó vì ốc 3 chấu(giống chữ Y) rất khó chịu, em mở ra không khéo sẽ banh xác téc đít mấy con ốc là khỏi mở ra luôn! Em nên đem r tiệm thì tốt hơn!
èo. em có tua vít 3 chấu rồi. mở ra rồi mà không biết làm gì cả. em cần phải chuẩn bị gì thì anh hướng dẫn em luôn

dragonhk2005

Nấm nhỏ
em tháo vỏ máy ra, phần vỏ dưới mainboad, lòi cái nút L ra, kẹp cục pin, bật nguồn lên, nhấn thử nút L màu đen tròn tròn coi có ăn k.

Nếu k ăn thì chắc chắn 100% phải xả cái nút này ra, hàn cái nút khác vào, chuyện xả và hàn chắc chắn anh k hướng dẫn từ xa được rồi....

em tháo vỏ máy ra, phần vỏ dưới mainboad, lòi cái nút L ra, kẹp cục pin, bật nguồn lên, nhấn thử nút L màu đen tròn tròn coi có ăn k.

Nếu k ăn thì chắc chắn 100% phải xả cái nút này ra, hàn cái nút khác vào, chuyện xả và hàn chắc chắn anh k hướng dẫn từ xa được rồi....
dạ. nó bị như anh nói luôn. chắc em đem qua cho chú sửa tivi nhà bên cạnh quá. em tks anh nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN