Có phải mình đã hết tuổi chơi game

Cửa hàng game Nintendo nShop

Gấu Ú

Doraemon Master
Ơ ? Thế mình sắp đi làm rồi vẫn chen chúc với mấy đứa nhỏ mẫu giáo trong nhà sách mua và đọc Doraemon thì sao ? :xm0002:
Đơn giản chỉ là đam mê, và càng tuyệt vời hơn khi đó là một đam mê hữu ích cho bản thân mình :rolleyes[1]:

trungkkk

Nấm nhỏ
Đào mộ ^^!
hi, mìmh 24 tuổi rồi vẫn chơi game DSi (sắp có 3ds XL hihi..), có đủ bộ sưu tập truyện tranh doremon, conan(van đang sưu tầm), 7 viên ngọc rồng và vài bộ nữa^^! có sao đâu! quan trọng mình thấy vui là oK !

nguulang

Nấm nhỏ
Hehe, bạn bằng tuổi mình đó, nhưng mình chỉ chơi NDS khi công việc đã xong thôi
Thường là lúc cuối tuần hay ngày thường là lúc lên giường ngich Mario 30-40 phút mới ngủ đc
Người lớn hay không là do tư cách và cách hành xử của bạn chứ không liên quan gì đến sở thích cá nhân nhé!

Đã chơi rất nhiều game trên các hệ máy PC,PSP,PSVita, Android, Ipad... chả game nào hay ho như Mario và Zelda cả...
Tính ra Mario gì cũng chơi gần hết: Mario GBA, Mario Golf, Mario Tennis, Mario NDS, Mario Kingkong, Mario 64
( ngoại trừ mấy trò Mario Console ..hehe)

xin phép đào mộ 1 chút ạ :em36:
em mới 13t thôi nên chưa có ds hay gba gì cả ( hư rồi, ai còn thì ráng giữ gìn máy game sạch sẽ tránh bị rớt và đi luôn nhé :yahoo[1]: )
chơi game thì mấy tuổi cũng dc, người ta nói gì kệ họ :rolleyes[1]: người khác nói vậy chỉ tại họ ko chơi thôi nên ko biết niềm vui to lớn khi cầm DS trên tay là ntn đâu ( ước gì dc cầm 1 lần :bye2[1]: )

Chơi giải trí mà ! kệ họ đi .. em không biết bị bệnh gì mà cứ nhìn game 3d, ds là đau đâu như CF,HL(pc) , pokemon , mario (nintendo).... là choáng , đặc biệt là CF và HL , ko bao giờ giám chơi , chơi là ốm ... nhìn bạn bè nó chơi mà thèm .... có ai biết em làm sao không ???

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN