Collection Games Japanese >,<

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
À cùng tên , bắt tay cái :clapping[1]: . Đã test đâu , tận ~ 100MB đã thế nó tiếng J , đọc trên DS-scene nó nói cái này có hội làm patch Eng cho, đang chờ patch nè :em17:. Mà game do Nintendo phát hành có tể sẽ ra ENG đó :)

chờ từ sáng ko ai post nên đã tự down rùi:em17:...Tuy tieng JP nhưng cũng ko khó đâu các bác ah` chơi đến trùm băng rùi thì fai? khá hay đấy:em17::em17:

chờ từ sáng ko ai post nên đã tự down rùi:em17:...Tuy tieng JP nhưng cũng ko khó đâu các bác ah` chơi đến trùm băng rùi thì fai? khá hay đấy:em17::em17:
Thấy hay nhưng có cảm nhận được hết chưa?Có đổi rank cho 2 NPC đi theo mình chưa?(thay đổi rank dẫn tới thay đổi vũ khí)trang bị được đồ xịn(đồ vàng+đồ đỏ)gắn thêm ngọc vào slot nữa,biết cách farm level và kiếm đồ xịn chưa?

Thấy hay nhưng có cảm nhận được hết chưa?Có đổi rank cho 2 NPC đi theo mình chưa?(thay đổi rank dẫn tới thay đổi vũ khí)trang bị được đồ xịn(đồ vàng+đồ đỏ)gắn thêm ngọc vào slot nữa,biết cách farm level và kiếm đồ xịn chưa?
Ông làm gì hỏi xối xả thía hả:Dry[1]:tui khen chứ tui có chê đâux-( bit hết rùi trừ cái trang bị đồ xịn thì vẫn chưa:-<:-<

lạy cụ , người ta thấy nó hay thì người ta nói thôi
chứ còn mấy thứ ông nêu là dành cho đào sâu nghiên cứ và cày game mới cần biết hết mấy thứ đó , mà xin lỗi nếu game nào cũng cần phải biết hết mấy thứ đó mới gọi nó là hay thì sợ gamer chơi chưa tới đâu đã kick ass cha nó cái game vì "ko hay" rồi :em39:

Kinh quá! Pro Gamer rồi :cold[1]:

lạy cụ , người ta thấy nó hay thì người ta nói thôi
chứ còn mấy thứ ông nêu là dành cho đào sâu nghiên cứ và cày game mới cần biết hết mấy thứ đó , mà xin lỗi nếu game nào cũng cần phải biết hết mấy thứ đó mới gọi nó là hay thì sợ gamer chơi chưa tới đâu đã kick ass cha nó cái game vì "ko hay" rồi :em39:
Không phải có ý gì,nhiều gamer chỉ dựa trên cảm tính(thấy game đẹp hoặc phù hợp với tính mình) thì khen hay ngay,chơi game cảm nhận được cái hay của nó là khi ta tìm tòi được những tính năng đặc sắc của nó,khám phá một số bí mật của game thế mới cảm thấy hay được,muốn tìm được đồ xịn thì ráng combo quái khi no gần die sẽ có khả năng rớt ra hòm vàng(trong chứa item đỏ),hòm bạc(chứa item màu vàng)

Không phải có ý gì,nhiều gamer chỉ dựa trên cảm tính(thấy game đẹp hoặc phù hợp với tính mình) thì khen hay ngay,chơi game cảm nhận được cái hay của nó là khi ta tìm tòi được những tính năng đặc sắc của nó,khám phá một số bí mật của game thế mới cảm thấy hay được
Thì đấy là cảm nhận riêng của người ta, mỗi người 1 ý thích khác nhau cậu làm gì mà tỏ ra bức xúc thế

ba cái trick khi chơi game đó thì lên mấy cái board trên GF đọc là có kháo nhau hết chứ lạ gì
còn chuyện tự mình mò ra hay ko thì có mỗi mình mình xác định được chứ ai biết đường đâu mà lần .....

game của nintendo làm là OK rùi mỗi tội bản J ra trước chờ bản U nữa mỏi cổ,sao lại ko làm cả 2 ngôn ngữ trên cùng 1 bản luôn nhỉ

Negima! Chou Mahora Taisen Chuu - Checkiin Zenin Shuugou! Yappari Onsen Kichaimashita

Negima! Chou Mahora Taisen Chuu - Checkiin Zenin Shuugou! Yappari Onsen Kichaimashitaa

Nhà phát hành: Marvelous

Nhà sản xuất: Marvelous

Thể loại: Action

Ngôn ngữ: Tiếng Nhật

Dung lượng: 38.52 MB

Mã rom: 0954

Link download:
Negima! Chou Mahora Taisen Chuu - Checkiin Zenin Shuugou! Yappari Onsen Kichaimashitaa

chưa test trò này nhưng thấy thằng em bảo hay lắm nên post vào, ai chơi thử rùi thì test screenshot nhé:em34:

hình như có xem qua truyện rồi thì phải,thằng nhóc tiểu học có phép thuật làm thầy giáo với 1 lớp học sinh toàn nữ=P~
để down về chơi thử sem sao,thank so múc:D

Kawaii

Super Princess Peach
- Đây chính là Mahou Sensei Negima (Thầy Giáo Của Tôi), câu truyện kể về một cậu bé đi tìm dấu vết của cha mình trên con đường hoàn thiện thành một pháp sư chính nghĩa, số phận đẩy đưa cậu bé đến một học viện pháp thuật ... và nơi đó toàn nữ, cậu bé ngẫu nhiên trở thành thấy giáo cho các cô bé học trò quậy phá về môn học phép thuật ... với những tình huống vui tươi và ecchi(những chiện nhạy cảm với kon gái >,<)
- Từng cô bé học trò đều có những khả năng phép thuật phi thường khác nhau, nhưng muốn phát huy hết công lực nguyên thủy vốn có ... các cô bé phải được giải "phong ấn" ... bằng một nụ hôn đầu đời gửi trao đến thầy giáo bé nhỏ ... Mahou Sensei Negima !

Kawaii >,<

Nhạy cảm với kon gái là seo :em04:

Nghe có vẻ hay đó nhưng J thì thua rùi, giá mà có ai đóa dịch dùm để chơi nhỉ :em06:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN