Toàn Quốc Combo đĩa Wii gốc, tặng kèm phụ kiện. Game Boy Player

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mr.Per14

Nấm nhỏ
cái đó cục nguồn m vứt đâu rồi, phải mua cục khác gắn vào, lỗ nhỏ điện 6v. chỉ cần gắn vào tv là chơi dc. hùi đó cái này sản xuất ra hương đến nhu cầu cho nhìu tay đấu sĩ có thể đi thách đấu mọi lúc mọi nơi ^^
Mình nghĩ mario nên kiếm cục nguồn rồi bán vèo cái là bay í mà :D nhìn hay gê, băng khó kiếm k mario

Mario

Thành viên lâu năm
Mình nghĩ mario nên kiếm cục nguồn rồi bán vèo cái là bay í mà :D nhìn hay gê, băng khó kiếm k mario
cái này đâu có xài băng :))

Cũng dg tìm mua cái Xbox với cái đĩa Ha Lô 2 (ko ghi dc chữ này trong nintendo chăng :|) ôn lại tuổi thơ :D
mấy cái xbox m mới thăm dò thôi, chắc tháng sau mới tính bán
đĩa gốc thì kiếm khó, nếu b mua xbox thì chép đĩa copy hay là chép vào hdd của máy để chơi thui ^^

Vampire King

Nấm nhỏ
Mình cũng ko wan trọng hàng Limited lắm, còn đẹp chơi tốt là dc, mà hàng Limited mà giá hợp lý thì càng tốt nữa.
Hồi xưa có thằng e bên Mỹ về VN chơi xách theo cái Xbox về, lúc đó mới ra Ha lo 2, nó bật lên chơi mà há hôc miệng vì lần đầu thấy game đồ họa khủng wá (vào thời đó) 1 phần vì ở Bình Dương lúc đó còn hẻo lánh ko có điều kiện để dc tiếp xúc PS2 nên máy đỉnh đầu tiên gây ấn tượng là Xbox đời đầu :D
Nên chắc fải kím mấy đĩa Ha lo gốc về làm kỷ niệm còn lại chơi game chép là dc :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN