Convert video để xem trên 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
conver xong rui thi lam cach nao de coi vay
mong cac pro chi giu
lấy thẻ sd ( nằm ở bên hông 3ds ),gắm vào đầu đọc thẻ nhớ, gắm vào pc. Mở thư mục trong thẻ nhớ ra,tìm & bỏ film vào thư mục DCMI -> 100NIN03 để coi ( fw máy phải là 3.0 bạn nhé )

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
convert xong thì đưa vào thẻ SD của của máy 3DS trong rồi tìm chỗ nào có mấy tấm hình .mpo thì copy đoạn phim mới convert vào trong đó , vào máy 3DS mở quay phim lên rồi vào mục xem hình thì sẽ xuất hiện đoạn phim vừa convert

Em dùng phnầ mềm DVDFab để convert video sang SBS rồi em dùng chương trình đăng trên web này convert nó nhưng sao nó chạy lâu vậy anh, em đợi hoài nó không nhích lên miếng nào hết, giúp em với

honquoc

Thành viên lâu năm
vậy sof nào xài ngon nhất vậy mấy bác.
Sao ko ai làm 1 list nhưng video đã convert cho 3ds the nhĩ để dễ downd:rolleyes[1]:

anminh

Nấm bình thường
Mà cái video convert bác chaien up bị làm sao ấy, làm theo đúng hướng dân nhưng khi ấn convert xong thì thanh progress không nhích được 1 inch nào cả:sorry[1]:

anminh

Nấm bình thường
Xóa hết đi down lại thì làm được rồi:yahoo[1]:
Thì ra là tại cho nhiều thứ linh tinh vào thư mục gốc lên nó không chạy:myemo0136:
Mà cũng vừa mới thử convert một clipHxong, xem nuột phết dù không phải 3d:myemo0111:

Sao mình convert bằng soft của bác chaienNDS và cả Format factory, đối với 2D và cả 3D SBS từ youtube có cái xem được, có cái ko nhìn thấy hoặc báo định dạng ko hỗ trợ vậy các bác ????:sorry[1]:

Sao trong thẻ nhớ của em không có thư mục 100NIN03 (trong phần DCMI) Vì không thấy nên tự tạo file 100NIN03 trong DCMI nhưng khi bỏ film đã convert vào rồi đổi tên theo dạng 3 chữ_4 số mà vào nintendo camera thì không thấy file film nào cả hình như nó không nhận thì phải mấy bác giúp em với (video em dưới 10')

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN