Toàn Quốc Đà Nẵng Cần bán nintendo 3ds xl red (full box) + thẻ 16gb chép nhiều game 3ds.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình có mua 1 máy 3ds xl hệ us của một mem ở Hà Nội, nhưng hiện tại mình sắp đi làm xa nên không có thời gian để chơi game nữa nên đành tiếc nuối tiễn em này lên đường.
Máy còn mới, đã dán 2 mặt trên dưới vỏ ngoài, 2 màn hình cũng đã dán, màn hình to chơi game hiển thị 3d tốt, phụ kiện hộp, sách, sạc (tặng kèm adapter chuyển từ 110v->220v xịn), thẻ AR và 1 thẻ 16gb có chép 1 số game nintendo 3ds:
1. Harvest moon a new beginning 3d
2. Monster Hunter Ultimate 3d (game hot)
3. Shin Megami Tensei 3d
4. Mario & Luigi dream team 3d
5. Super Mario 3d Land
6.....
7.....
Hình em nó đây:

Chi phí mình mua là 4tr55 thêm adapter 80k là 4tr605.
Giờ mình bán với giá: 4tr5 có adapter
Có ship cho mấy bạn ở xa

Liên lạc sdt: 0906454784
Mua bán tại nhà.

Chán chê? mua được đúng 3 ngày, kể từ lúc mua đến ngày đăng bài bán mà bảo chán chê @@, nói thật với cậu chứ, đâu phải ai cũng có lối suy nghĩ quan trọng đồng tiền như cậu được, tôi đưa cái giá này lên ai đến coi máy, nếu nhiệt tình thì tôi fix thêm, đừng có lên giọng kiểu đó.

change_me89

Nấm nhỏ
Chán chê? mua được đúng 3 ngày, kể từ lúc mua đến ngày đăng bài bán mà bảo chán chê @@, nói thật với cậu chứ, đâu phải ai cũng có lối suy nghĩ quan trọng đồng tiền như cậu được, tôi đưa cái giá này lên ai đến coi máy, nếu nhiệt tình thì tôi fix thêm, đừng có lên giọng kiểu đó.
Tớ nghĩ cậu mặc kệ cái lũ phá đám nay đi, 4rum nay ko thiếu những đứa thế nay, tốn thơi gian với tụi nó lam gi, ingore đi ^_^

Tớ nghĩ cậu mặc kệ cái lũ phá đám nay đi, 4rum nay ko thiếu những đứa thế nay, tốn thơi gian với tụi nó lam gi, ingore đi ^_^
Mình nói có j quá đáng đâu nhỉ, trên đầu topic bác chủ top có nói j về việc bác ý mua dc có 3 ngày đâu, nên mình mới nghĩ thế. Mình cũng chẳng bảo giá này là đắt cả, chỉ đơn giản bảo là gần ngang với gía mua trước. Nên bác chủ làm kinh tế tốt. Thế thôi mà đã suy ngay là phá đám!!

Cảm ơn Me89, mình đăng bài rất lịch sự, cậu ta không hiểu 1 điều cơ bản, cho dù mua của ai thì máy đã thuộc quyền sở hữu của mình thì giá mình đăng lên là quyền của mình, các bạn nào cảm thấy giá nào hợp lý thì mua.

À có bác Kokipi xác nhận rồi nè jaiba, bác Kokipi biết ko tại vì mua về mà đúng lúc phải đi công tác, nên mình đành phải đẩy đi hic, bác jaiba yên tâm đi nhé!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN