Đăng ký tham gia giải Pokémon Championship lần 1.2 (FC)

Cửa hàng game Nintendo nShop

chết rùi, cái router của mình pa đem cho chú mượn xài thử rùi:em30:
vậy mà ko nói mình bít:em25:
tối nay mình ko đấu đc rùi :em25:đành thi ngày CN vậy:em35::em13:
vậy hôm nay,khi tới giờ, mình vẫn invite mọi ng` vô chat room & thi đấu bình thường

hic, mấy bạn và mấy anh đội hình mạnh qué, đấu 2 người người nào cũng có salamender, cả đội chết tức tưởi

rekkuuza

Nấm nhỏ
Salamence cần gì phải cho làm giống chứ. Bagon tiến hóa thành nó bắt đầy ở bản Pearl.
Thế đấu xong thì định xù luôn khoản bình luận à ?

tại sao tui không thi cũng bị loại là sao?,trên kia ghi thi 2 ngày là thứ bảy và cn mà hồi trước mún thi thứ bảy là phải báo trước,mà bi giờ mún thi tui thi cn lại ghi là loại là sao?,dậy coi như hum qua ai online được đều có cơ hội vào vòng trong,còn những người đi làm hay đi học bổ túc như tui đều phải bỏ cuộc thi này àh,mong có lời giải đáp,nếu đúng chỉ thi vào thứ 7 thì tui xin hứa không tham gia nữa(vì tui phải đi học buổi tối)hết.

tại sao tui không thi cũng bị loại là sao?,trên kia ghi thi 2 ngày là thứ bảy và cn mà hồi trước mún thi thứ bảy là phải báo trước,mà bi giờ mún thi tui thi cn lại ghi là loại là sao?,dậy coi như hum qua ai online được đều có cơ hội vào vòng trong,còn những người đi làm hay đi học bổ túc như tui đều phải bỏ cuộc thi này àh,mong có lời giải đáp,nếu đúng chỉ thi vào thứ 7 thì tui xin hứa không tham gia nữa(vì tui phải đi học buổi tối)hết.
1. tui nhớ hồi trước, là ai ko thi đc thứ 7 thì nói để tui xếp ngày chủ nhật. mún công bằng cho mình trước hết phải công bằng cho mọi ng`,trong khi mọi ng` đều chờ dài cổ đợi,mà ko đến,cũng ko nói 1 tiếng nào, vậy thì sao?
2. cuộc thi kéo dài trong 2 ngày, chứ ko phải trong 1 trong 2 ngày. cuộc thi gồm 3 phần nên trong 1 ngày ko thể nào xong đc

cho dù là dậy,nhưng không có 1 dòng thông báo thì ai mà biết được không chỉ có mình tui bị mà ông darksky cũng bị,và tui online cả ngày hum qua,ông thấy nhưng không nhắc 1 lời,và quan trọng nhất là,những câu trên không có câu nào thông báo,ai thi vào cn sẽ thông báo cho ông.

cho dù là dậy,nhưng không có 1 dòng thông báo thì ai mà biết được không chỉ có mình tui bị mà ông darksky cũng bị,và tui online cả ngày hum qua,ông thấy nhưng không nhắc 1 lời,và quan trọng nhất là,những câu trên không có câu nào thông báo,ai thi vào cn sẽ thông báo cho ông.
ông darksky có thông báo trước cho đối thủ của ỗng là cyber là sẽ thi ngày CN đó. & ỗng cũng đấu xong rùi, cyber w 2 trận lun nên ko có tên trong danh sách
đáng lẽ ông phải nói với tui chứ nếu ông ko thi ngày thứ 7 chứ sao bắt tui phải đi từng li từng tí nhắc ông, hỏi ông thi lúc nào?
trong bài đầu tui đã ghi rõ : ngày thì : Thứ 7 "&" chủ nhật, chứ ko phải thứ 7 "hoặc" chủ nhật.
cái này ko phải thông báo thì là gì?
và thêm 1 lần nữa? tui có nói ko cho ông thi ko? nãy ở yahoo tui nói với ông sao?
ông vẫn thi đấu như thường với tui vào lúc 6h30,nếu ông win thì ông thế chỗ tui trong DS.cũng như Cyber với Darksky vậy thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN