Dành cho FAN của Gundam vào ^_^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
ấy , cái aile pack giúp tăng mobility thì thêm nó sao lại chậm ,lolz
Ấy.Thế cậu lại đánh giá cao độ tăng Mobility của cái Aile Pack quá:))Nếu đeo cả 3 Pack nặng lên hơn 120 tấn là ít đấy vào mà nó di chuyển được bình thường thì hóa ra ở dạng Aile Strike 87 tấn nó đạt Superior Speed à=))

ầy , ko hiểu tui nói hả :|
đúng là cái aile pack ko thể kham hết nổi 3 cái pack , và tui chỉ nói là đeo vào để enhance speed chứ ko có nói là đeo vào sẽ bay vèo vèo như gió nhe
chịu khó đeo thêm một tí trọng lượng của cái aile pack mà nó có thể boost speed và maneuver lên , góp phẩn ổn định cho con mech di chuyển thì việc bỏ cái aile pack đi , chỉ đeo mỗi cái launcher với sword pack cho đỡ phải mang nặng mới là thiếu muối á....

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
ầy , ko hiểu tui nói hả :|
đúng là cái aile pack ko thể kham hết nổi 3 cái pack , và tui chỉ nói là đeo vào để enhance speed chứ ko có nói là đeo vào sẽ bay vèo vèo như gió nhe
chịu khó đeo thêm một tí trọng lượng của cái aile pack mà nó có thể boost speed và maneuver lên , góp phẩn ổn định cho con mech di chuyển thì việc bỏ cái aile pack đi , chỉ đeo mỗi cái launcher với sword pack cho đỡ phải mang nặng mới là thiếu muối á....
Ơ.Thì câu tớ nói lúc đầu cũng vì trọng lượng lớn nên tốc độ sẽ chậm đi mà.Chứ đâu nói đến cái gì khác:))Đang nói đeo cả 3 Pack lên:))

Pilot có siêu đến đâu đi chăng nữa cái tốc độ chậm rì rì nó bắn cho phát gục luôn:-"Gundam chứ đâu phải Super Robot mà đòi độ phòng thủ cao để chịu được:))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ai lại đưa topic từ thời cổ đại lên đây thế này @-) tội lỗi, tội lỗi, người đã khuất đừng đào mộ lên nữa

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN