Đập hộp bộ Monster Hunter 3 Limited Edition

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dòng game Monster Hunter là dòng game nổi tiếng, với sự xuất hiện của bản đầu tiên của dòng game này vào năm 2004 trên PS2, game đã nhanh chóng thu hút sự chú ý của công chúng. Các phiên bản Monster Hunter trên PSP vì thế cũng nhanh chóng gặt hái thành công không kém gì đàn anh của mình và đã trở thành một trong những game yêu thích nhất của cộng đồng PSP vì tính vĩ đại của game và tính cộng đồng của nó mang lại khi cho phép người chơi có thể cooperate online với bạn bè và những người chơi khác trên thế giới.

Nội dung game: Bạn là một thợ săn, là người cao nhất trong food chain của thiên nhiên. Bạn sẽ phải đối mặt với những con quái vật và thú hoang dã từ tầm trung bình đến cực kì đồ sộ. Đôi khi chúng sẽ phối hợp với nhau để sinh tồn trước sự tấn công của các thợ săn hoặc giết lẫn nhau để tranh giành thức ăn. Bạn sẽ kinh qua vô số những nhiệm vụ từ khó đến dễ trong một thời gian giới hạn mà game đưa ra: Có thể là thu thập đồ vật, săn một số quái vật nhất định... Thế giới của game cực kì rộng lớn và phong phú là điều làm cho MH cuốn hút người chơi vào thế giới của nó.

Sau sản phẩm Kuro Wii vừa được trình làng tại Halo cách đây không lâu thì Halo với tiêu chí mang lại cho khách hàng những sản phẩm mới nhất trên thị trường game đã nhập về cho mình được bộ Monster Hunter 3 Limited Edition.

Chưa mua wii, cũng ko chơi game này nên post ủng hộ :hug[1]:
Haloshop dạo này nhiều mặt hàng hot quá. Vượt luôn cả các cửa hàng khác.

rock

Nấm bình thường
vậy bác ấy làm ở haloshop phải không nhỉ? nếu vậy cho em hỏi vài cái về giá cả

Nghe nói anh ấy làm việc về online cho Haloshop như hỗ trợ khách hàng. Giới thiệu cho Haloshop lun.:em06:Cố lên Haloshop!

rock

Nấm bình thường
bây giờ thay vỏ ds ở haloshop khoảng bao nhiêu vậy anh, tại cái máy em nó bị nứt bản lề

hieu

Nấm nhỏ
Tuy thấy tốt nhất trong các cửa hàng thật ! nhưng không hiểu sao cái hồi mà mình mua cái DSone (SDHC) ở đấy lại bị cái anh ròm ròm ốm ốm đưa cho cái 2nd ,với lại không được đầy đủ chỉ đưa mỗi cái Card ( DSone) với cái đầu đọc thẻ nhớ mà giá đến 600k :-< . Nhớ lại lúc đó mình ngố ghê :em06: lần đầu đi mua có khác :em17:

Nói thật nhé, Halo shop tôi cũng nghe qua qua rồi.
Shop bán hàng chém khách kinh vãi, có anh mua phụ kiện Psp ở Halo Shop tất cả mất 400k, vào GVN hỏi han hóa ra giá chỉ = 1/2 giá mua ở Ha lo Sh!t thôi
Mấy cái shop này quảng cáo thì hay vãi, nhưng bán chẳng ra cái đêks gì cả
VD điển hình là X-Games ở HN

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Shop bán hàng chém khách kinh vãi, có anh mua phụ kiện Psp ở Halo Shop tất cả mất 400k, vào GVN hỏi han hóa ra giá chỉ = 1/2 giá mua ở Ha lo Sh!t thôi
Chào bạn , nếu bạn có bằng chứng hay gì đó chứng mình Halo shop bán buôn ko đàng hoàng cứ post trực tiếp lên,để mọi ng biết,chứ đừng nói xuông sẽ dễ mất lòng member 4rum và mất uy tín của shop ng ta.
Chào mừng bạn đến với NVN...

Chào bạn , nếu bạn có bằng chứng hay gì đó chứng mình Halo shop bán buôn ko đàng hoàng cứ post trực tiếp lên,để mọi ng biết,chứ đừng nói xuông sẽ dễ mất lòng member 4rum và mất uy tín của shop ng ta.
Chào mừng bạn đến với NVN...
Kô phải là tôi nói xuông, mà mấy cái shop này chém người ntn thì ai cũng biết rồi^:)^
Còn cái vụ tôi nói ở trên kia là tình cờ vào trong topic mua bán ở box Sony bên Gamevn,đọc đc thôi. Và đương nhiên chả có thằng nào hâm mà mua ở đó xong lại mang ra đó kêu là " Mấy anh bán đắt quá" cả.Bản thân tôi thấy thế nào thì cứ nói ra thôi, cần gì bằng chứng. Nếu Shop kô làm ăn như thế thì làm gì phải sợ

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Kô phải là tôi nói xuông, mà mấy cái shop này chém người ntn thì ai cũng biết rồi^:)^
Còn cái vụ tôi nói ở trên kia là tình cờ vào trong topic mua bán ở box Sony bên Gamevn,đọc đc thôi. Và đương nhiên chả có thằng nào hâm mà mua ở đó xong lại mang ra đó kêu là " Mấy anh bán đắt quá" cả.Bản thân tôi thấy thế nào thì cứ nói ra thôi, cần gì bằng chứng. Nếu Shop kô làm ăn như thế thì làm gì phải sợ
Không thống nhất[-([-(, trước giờ tôi toàn mua Halo, từ lúc anh Hiệp mới tách ra kìa, anh tiếp khách hàng rất nhiệt tình, mà tôi thì thích thế nên luôn ủng hộ ảnh :-*.

Mua đồ hơn 3 năm nay có lần nào bị chém gì đâu, mà cũng chưa từng mua nhằm hàng rởm. Lần trước đang phân vân PSP với DSFat:-":-", hỏi ý kiến ảnh, ảnh góp ý chân tình nên mua DS, nhiều game rất sáng tạo, tươi vui.

Nếu người ta chỉ vì tiền thì dại gì khuyên vậy?? Bán PSP phải nhiều tiền hơn không??:-??:-??

Nếu không có mr.Hiệp thì làm gì có DragonFly của nintendovn bi giờ đây???? Vì thế tui vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ Halo mặc dù bi giờ cửa hàng đắt khách quá nên không còn nhiệt tình như trước nữa :-*:-*:-*

rock

Nấm bình thường
đúng đấy, hồi đó tui mua cái ds ở đó, ai cũng nhiệt tình chỉ dẫn cả, còn lúc cuối chép game, tui chép game hơi ít, có chị mới bảo sao không chép nữa còn nhiều game hay lắm mà, với lại còn miễn phí nữa, người ta phục vụ từng tình như thế thì thôi chứ, vả lại nếu không có thu lại 1 số tiền hợp lý mà cứ bán như ngoài chợ trời, giá rẻ thì thử hỏi làm sao mà nhập đủ hàng mới cơ chứ, ship về một đống mà, đừng có mà ham rẻ, bạn tui mua psp ở ngoài Huỳnh Thúc Kháng gần đấy, giá rất rẻ, toàn nói là đồ mới không đấy, hàng sách tay về nên giá rẻ một chút, đem về nhà, thằng bạn la có một sợi dây loa bị đứt mà lại không bảo hành nữa, nên bác nghĩ lại đi, nghĩ lại những gì mà halo mang đến cho chúng ta

Chào bạn

Mình không biết bạn mua hàng ở đâu mà lại có giá chênh lệch đến 1/2 giá tại cửa hàng nhưng theo mình đoán thì chắc chắn là của một người bán cá nhân.

Có điều ai cũng nói các cửa hàng game tại Quận 1 bán đắt nhưng các bạn có nghĩ nếu bán hàng tại đó thì đã phải chịu phí mặt bằng cửa hàng khá đắt đỏ với giá nhà đất Quận 1 rồi chứ? Chưa kể là tiền thuế, tiền nhân viên... Nếu bạn mua hàng tại các người bán tư nhân thì giá dĩ nhiên phải rẻ hơn rồi? Mình hỏi bạn có bao nhiêu người ở đó phải trả thuế? Thuê mặt bằng? Thuê nhân viên? Đa phần họ là làm tại nhà và tự tay đứng bán dĩ nhiên số chi phí phát sinh kể trên gần như họ không phải trả.

Đó là lí do họ có giá tốt hơn so với cửa hàng. Bên cửa hàng mình nói riêng và các cửa hàng khác ở Quận 1 nói chung đều ko thể bán giá cạnh tranh như vậy được vì nếu không chắc chắn 100 % lỗ. Cái mà mình có thể đem lại được cho bạn là dịch vụ tốt, tư vấn nhiệt tình và thái độ bán hàng niềm nở từ người bán và dĩ nhiên: Chế độ hậu mãi và bảo hành nghiêm túc. Bạn có thể tìm được giá tốt tại các người bán hàng cá nhân còn bảo hành thì chắc bạn cũng biết đa phần họ chỉ dám bao test vài ngày đến tuần, nếu là người muốn an tâm sử dụng sản phẩm của mình dĩ nhiên sẽ đến shop.

Topic mình lập ra để mọi ngừơi biết đến một sản phẩm mới của Halo chứ thực ra mình cũng ko có ý định nhận góp ý về giá nhưng bạn đã hỏi thì mình xin trả lời. Cũng mong những người đọc có thể hiểu được về vấn đề giá này tại Halo và các cửa hàng khác.

Nếu không có mr.Hiệp thì làm gì có DragonFly của nintendovn bi giờ đây???? Vì thế tui vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ Halo mặc dù bi giờ cửa hàng đắt khách quá nên không còn nhiệt tình như trước nữa
Bạn thông cảm, nhân viên của Halo giờ một ngày làm việc nhiều, mấy hôm thứ 7 hay CN thì đứng ngồi nói chuyện với khách liên tục mà vẫn phải bảo đảm là tư vấn cho khách ở mức tốt nhất nên cũng khó bắt họ niềm nở từ đầu đến cuối ngày khi mà công việc nặng vậy được.

PS:

Ai có bất cứ khiếu nại hay thắc mắc gì về giá, bảo hành, dịch vụ... thì cứ nhắn tin, email cho mình hoặc gọi trực tiếp cho anh Hiệp.

Thân

hieu

Nấm nhỏ
thế anh Hiệp vóc dáng ra sao :D . Để sau này biết anh mà vào mua chứ bị chém như lần trước thì đau lắm =(( , nhà lại ở xa nữa :myemo0129:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN