News Đập hộp Nintendo 3DS XL tại nShop (nintendovn)

Cửa hàng game Nintendo nShop

htduy

Nấm nhỏ
Làm gì có kiểu vớ vẩn thế :-s, tớ hỏi thì cái gì kèm theo máy đều nguyên xi mà :bye2[1]:
Hỏi lại đi bạn, ngày đầu tiên bên **** bán mình call hỏi liền, ko kèm thẻ nhớ nhé :no:
Thẻ 4gb nếu bán theo máy thì bao nhiêu vậy nhỉ

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Tinh tế đã có bài trên tay :):clap2[1]::myemo0111:
Tinhte có là do **** tài trợ
Vậy nên lúc unbox tuyệt nhiên tinhte không hề nhắc đến thẻ nhớ kèm theo như trên youtube:bleh[1]:

Lại có cả trò phụ kiện kèm theo máy mà bán rời nữa à, may không hôm nào mình lại mất công đi :bye2[1]:

Trên cái video nhìn cũng không thấy cái sd card đâu =)).

Sang bên tinhte hầu như toàn thấy các thánh chắc chưa đụng vào máy lần nào, chỉ xem đc cái clip rì viu r chê nào là 3DS lỏng lẻo, sợ gãy ngang màn hình, nhìn ko đẹp = psvita, r thì mua 3DS thì thà mua 1 con smartphone về vừa nghe gọi đc, vừa chơi game đc, đọc mà :))

htduy

Nấm nhỏ
Sang bên tinhte hầu như toàn thấy các thánh chắc chưa đụng vào máy lần nào, chỉ xem đc cái clip rì viu r chê nào là 3DS lỏng lẻo, sợ gãy ngang màn hình, nhìn ko đẹp = psvita, r thì mua 3DS thì thà mua 1 con smartphone về vừa nghe gọi đc, vừa chơi game đc, đọc mà :))
tụi nó vẫn còn cầm trên tay PSP, chắc gì đụng đến PsVita và 3DS mà nói nhảm :no:
toàn bênh hệ này nói xấu hệ kia mà không nhìn nhận thực tế
tinhte dạo này cũng chẳng còn "tinhte" nữa vì nhà tài trợ nhiều quá, toàn là nói đỡ. Nếu review thực tế thì MC 4GB kèm theo đâu ? Không cập nhật thông tin sản phẩm hay review cho ****

TiểuLong

Nấm nhỏ
Đại khái bây giờ trong nghành game bên tinhte toàn bợ đít mấy thằng tài trợ =)) và dìm hàng 3DS XL,tôn cái điện thoại lên tới mức cuồng,đúng là chả hiểu gì mà phán như thánh sống =))

bên **** bán 5tr1 nhưng thẻ 4GB kèm theo bị lấy ra :no:
Mình Mua tại ha-lo vẫn có thẻ 4G kèm theo máy nhé. Nó nằm ở trong khe SD của máy luôn.
Tinh tế review chắc ko biết nó nằm ở trong đó hay có thể ha-lo shop bán cũng ko biết có thẻ SD 4G nằm trong đó.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN