Đây có phải là BOTs?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Cái forum mình mới tạo chưa đầy một tháng mà khi gài Flag Counter vô fourm mới phát hiện có Đài Loan với Mĩ vào (?!) Tớ có quảng bá rộng đến vậy đâu sao ai biết mà vào? Mà nếu có BOTs thì phải cho biết chứ :mellow[1]:
forum mình đây http://www.masterclaus.co.cc

tuanluoi

Nấm nhỏ
Nếu bạn có add địa chỉ web của bạn vào Google Webmaster thì địa chỉ ip US đó có thể là của máy chủ Google vào đó :D
Còn TW thì mình chịu

Luigi's number

Nấm nhỏ
Thích thì chơi:))
p/s:4rum có nhiều lỗ hổng quá =]],tấn vào đâu trước nhỉ =]].Với 2IP của mỹ khác là của mình dùng Autohide IP để tìm lỗ hổng =]].
-Mà IP của trung quốc là botnet của mình hay dùng để xác định máy chủ==

Không giúp thì thôi chứ đừng có chọt như thế.
Báo cáo luôn là Forum Motion chống DDoS cực mạnh, đã thử DDoS một lần.
Nếu muốn làm vậy thì hãy làm help.forumotion.com trước.

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Đủ rồi đấy. Bạn bè mà chơi nhau thế đấy.
Tớ nói cho biết, cáo host này mà một forum mà dính DDoS thì cả cái host đang giữ DataBase cũng ngủ theo luôn.
Tớ chả biết cậu làm như thế là có ý gì, mục đích gì, tại sao muốn gì.

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Tôi đã lưu lại avatar của nam
như đã nói, tôi đã tham khảo tại cp, họ cho biết fm chưa bao giờ bị ddos. Nếu có thì toàn bộ hệ thống cũng bị vạ lây và die hết.
điều đó có nghĩa rằng hàng chục forum khác cũng như vậy. Nếu có chuyện đó xảy ra tôi sẽ kiện nam lên bộ thông tin truyền thông.
thuan007 nói:
cứ để cho nó làm :-L
bảo nó thích thì nhíc
markchan nói:
forumotin cũng ddos được ạ :-/
lần đầu tiên em nghe thấy đấy :">
h mới biết :">
eagle8x nói:
được chứ. Nếu khai thác được lổ hỏng thì vẫn làm được như thường. Tiếc là chúng ta chưa có cách khắc phục và cũng chưa có ai ddos fm bao giờ, nếu sắp tới có thì chắc toàn hệ thống die hết.

Luigi's number

Nấm nhỏ
Đứt đường chuyền chứ không phải DDos nên đừng nhầm --
p/s: tiện thì mình đã bỏ mấy con botnet khỏi đó rồi,mà cũng chả có gì ở đấy cả ==

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
BOT ở đây tôi muốn nói là hệ thống tím kiếm tự động như Google, bing,... View attachment 1561
Chứ khộng phải là trò tệ nạnvấn nạn cư dân mạng như DDoS (:|

P/S:À mà vcoin.in vào nó vẫn trơ ra đấy, tất cả những trang lẫn diễn đàn (:|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN