Đây là topic để AE nhận xét về ku Fly shop hay danchơi 2009(Topic này có thể ko đúng diễn đàn này.Nh

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình làm post này vì sự trong sạch của Forum chứ ko phải vì có thù gì với thằng em này

1.Thứ Nhất: Thằng này bán psp rất là đắt ,giá cao 150% với giá bình thường! Hàng có "luộc" ko thì tôi ko rõ
2.Thứ hai:Lập topic chê psp 3k ko bằng psp 2k.Vậy tại sao lại lập topic đổi psp 2k lấy 3k làm gì (Hay là nó tôt với AE chơi psp để AE có những con psp ngon lành hơn nhưng điều này mâu thuẫn với giá bán psp của nó)
Vi Dụ
http://nintendovn.com/forum/showthread.php?t=7374
http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=597301&page=2
3.Thứ ba:Có 1 đợt thằng này đã lập nick ảo bán psp 2k "Ảo" để ép giá thị trường thì phải
4.Thức tư:Lập lại quá nhiều topic ko cần thiết.Nhất là topic nào có AE nào ném đá đúng sự thực là xóa ngay lập topic mới
Tôi có ném đá thì tự nhiên hôm sau bị xóa ngay bài viết

Tạm thời tôi có vài ý kiến trên ,những ý kiến này chỉ mang tính chất chủ quan
Mục đích để loại bỏ cặn bã trong Forum
Tôi thì nói Nooooooooooooo với Fly shop

hình như thằng danchoi2009 , nó chửi Gvn .... thách thức luôn cả Gvn ! Đòi gặp mặt , gì gì tá lả ! !!!

http://forum.gamevn.com/member.php?u=755866 cuộc đấu khẩu !!!

nhưng tôi lại thấy cái Gamevn này không hề có một chút văn hóa nào cả toàn là 1 lũ trẻ ranh học bậy học bạ không được giáo dục tử tế làm cộng đồng 9x ngày càng bê tha, rồi đây thế hệ trẻ sẽ nhìn vào đâu mà tiếp bước khi ngay cả trong những forum lâu đời và lành mạnh như thế này cũng chứa chấp toàn thói hư tật xấu .......
Chú nào có ý kiến ý cò pm vào nick tôi cho số địa chỉ + solo hay hội đồng để tiện giải quyết

éc bác Cọp Đen cũng vào chửi nữa seo:em33:hô hô.Thôi đi đăng kí nick game vn để vào chửi ké:em12:KaKa.Cho em hỏi lun,cái topic mà bác tìm ra đc mấy câu đó là topic nào thế đưa cháu xem

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Hồi xưa nhớ có 1 lần hỏi giá Ds của nó nhiu lúc đó giá Ds còn độ 1m4-1m7 hỏi nó nó bảo còn 2 con 1 con đen 1m8 hok phụ kiện. 1 con hồng 2m2 hok phụ kiện. Bảo nó hơi đắt bảo bán sao kệ nó. Hỏi trả ghóp đc hok, ông chửi thẳng vào mặt mình : " Chắc cậu học chưa đến lớp 12 phải hok tôi thấy cách buôn bán cậu rất trẻ con tôi hok thích bán đồ cho những đứa nhãi ranh như cậu, tôi hok cho trả góp đâu đừng pm tôi nữa vô ích thôi" anh em nghĩ sao thì tùy :|

Hồi xưa nhớ có 1 lần hỏi giá Ds của nó nhiu lúc đó giá Ds còn độ 1m4-1m7 hỏi nó nó bảo còn 2 con 1 con đen 1m8 hok phụ kiện. 1 con hồng 2m2 hok phụ kiện. Bảo nó hơi đắt bảo bán sao kệ nó. Hỏi trả ghóp đc hok, ông chửi thẳng vào mặt mình : " Chắc cậu học chưa đến lớp 12 phải hok tôi thấy cách buôn bán cậu rất trẻ con tôi hok thích bán đồ cho những đứa nhãi ranh như cậu, tôi hok cho trả góp đâu đừng pm tôi nữa vô ích thôi" anh em nghĩ sao thì tùy :|
1 chữ :"LÁO"buôn bán thế thì ai mua gì.Mà bác Tommy có chửi nó lại hok

Ở bên gamevn.com/forum trong mục quảng cáo
Em Flyshop đang khởi kiện với CAHN để bắt kingofgame
Mong Ae yêu quí kingoffgame hãy làm luật sư hộ

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
1 chữ :"LÁO"buôn bán thế thì ai mua gì.Mà bác Tommy có chửi nó lại hok
Trích nguyên văn câu chửi ngày hôm đó :ranting[1]:
Ngon may`Ngon mày ra HN gặp mặt bọn tao. Tao bé lắm mới có 14 tuổi thôi nhưng ít nhất tao biết trên biết dưới biết người nào đáng tuổi cha tuổi chú mình để lễ phép *** như cái loại mày gặp ai cũng chửi. Sông thì phải biết điều, mọi người mới quí đc hiểu chưa cái loại *** cha cắn chú.

éc bác Cọp Đen cũng vào chửi nữa seo:em33:hô hô.Thôi đi đăng kí nick game vn để vào chửi ké:em12:KaKa.Cho em hỏi lun,cái topic mà bác tìm ra đc mấy câu đó là topic nào thế đưa cháu xem
vào profile , mục tìm bài gửi bởi .... ! Ra ngay : chữ đầu là " đề nghị mod " :em42: :em09:

em cũng thấy bọn Fly Shop làm ăn như cứt. hôm qua hỏi mua PSP fat mấy bố nói new 90% mà chỉ có máy sạc và thẻ mà bán những 2tr4, đắt lòi mắt. đã thế lại là 2ndhand nữa chứ. thôi, anh em nói NO NO NO, BYE BYE BYE với Fly Shop nhé.

đau tim mấy thằng như thế này, hơn tuổi mình đấy nhưng mà đúng là ko đỡ dc, lâu ko qua box QC bên GVN nên ko biết ko thì cũng cho nó vài trận rồi, riêng cái đoạn một mình chửi hết cả GVN chưa kể còn dọa tố cáo anh Phương thì cũng bó tay nó

ZhumZhum

Nấm bình thường
Càng đọc càng thấy nhộn FlyShop đợt này sập tiệm là cái chắc, nếu không thì cũng chả ai mò tới.

bị chửi vậy mà " tập đoàn " Gvn cũng chả thằng nào ban nick nó , vẫn cứ trơ trơ , lâu lâu thấy nó up topic nó mấy cái !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN