Toàn Quốc Để góp vui cho 4rum ... mình sold hết đóng game GBC và GBA gốc lẫn fake đồng giá 20k 30k ^^~

Cửa hàng game Nintendo nShop

Anh ơi, để cho em mấy cuốn golden sun nhé, pokemon có game nào hả anh, nếu có game đang cần cũng lấy luôn :D (gốc :D)

finallegend

Nấm nhỏ
inbox em gửi anh đọc chưa . Mấy giá kia là phải mua tất mới có giá đó ạ :( Mua lẻ thì có rẻ đc thế không anh
của em thì anh tặng free mà ... bảo đảm là em sẽ thích khi nhận được máy và game

những game hay như zelda thì em đã đặt gạch anh sẽ ưu tiên cho em trước ( bảo đảm giá rất rẻ nhưng em ko được bán lại >"< với giá cao lên 4rum )

của em thì anh tặng free mà ... bảo đảm là em sẽ thích khi nhận được máy và game

những game hay như zelda thì em đã đặt gạch anh sẽ ưu tiên cho em trước ( bảo đảm giá rất rẻ nhưng em ko được bán lại >"< với giá cao lên 4rum )
hình như anh nhầm ng @@! :( Em chỉ có giữ game thôi có bán lại bao giờ đâu :( Giá 30k với 20k là mua hết hả anh

A ơi a có ship ra quảng ninh ko ah? Lần trc e cũng đặt mua mãi mà ko ai chịu ship :(. A bán cho em 1 cái máy gba với mấy cái băng nha.

finallegend

Nấm nhỏ
A ơi a có ship ra quảng ninh ko ah? Lần trc e cũng đặt mua mãi mà ko ai chịu ship :(. A bán cho em 1 cái máy gba với mấy cái băng nha.
Anh lười lắm ^^~ , cả ngày anh phải sữa máy cho khách , mà lần trước có mấy bạn bắt anh ship máy trước trả tiền sau anh càng lười hơn >"<

@GBA vậy em lấy cái nào anh sold luôn , pm in box cho anh

lê min hô

Nấm nhỏ
^^~ hơi khó nhưng nếu thích anh vẫn care hết , mà nếu là Tuấn và Nhật thì anh không share đâu ... nick em lạ quá nên anh hơi ngại .
e mới qua diễn đàn nintendovn :) , e là thành viên lâu năm của pspvn , h qua đây học hỏi , e ở quy nhơn chứ k phải tuấn hay nhật gì đâu :)

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Mới lấy vài cái bang của fivelions mà nhìn đống băng của anh lại thèm quá híc. :( c có băng pokemon ko a nhân ơi :( Băng GB color có đủ list game không anh , em xem với :( inbox e list game GB color anh nhân nhé

finallegend

Nấm nhỏ
Mới lấy vài cái bang của fivelions mà nhìn đống băng của anh lại thèm quá híc. :( c có băng pokemon ko a nhân ơi :( Băng GB color có đủ list game không anh , em xem với :( inbox e list game GB color anh nhân nhé
Băng của anh fivelions là hàng chất tem đẹp 99% nên bảo đảm hay mừ .

Cái topic này anh chỉ góp vui thôi , bình ổn thị trường đồ cổ đó em .

Cái GBC GB topic này là đủ hết đó em ^^~

wata

Nấm nhỏ

e hèm, tự nhiên nghe a nói zelda làm em thấy nhột ghê hahahah

Mr.Per14

Nấm nhỏ
up phụ a nhân quá tốt bụng luônnnnnnnnnnnnnn :) Cho e đặt gạch khi a có Kirby cho GB color nhé, e thích cún đó lắm cảm ơn anh nhận thật nhiều ạ :shake::shake::shake: niềm đam mê của em kirbyyyyyyyyy

finallegend

Nấm nhỏ
up phụ a nhân quá tốt bụng luônnnnnnnnnnnnnn :) Cho e đặt gạch khi a có Kirby cho GB color nhé, e thích cún đó lắm cảm ơn anh nhận thật nhiều ạ :shake::shake::shake: niềm đam mê của em kirbyyyyyyyyy
Hồi nhỏ anh mê kirby hơn mario , a sưu tập cả bộ truyên và game kirby luôn ... lớn rồi chơi trò chơi người lớn vui hơn :em05: nên anh bỏ game và truyện tranh luôn .

Lâu lấu nhớ đến nó thì ghé 4rum game , truyện tranh thì vnsharing và blogtruyen , mấy trang khác nữa quên mất tiêu rồi .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN