Dementium-The ward

Cửa hàng game Nintendo nShop

shotgun giải mã đếm mấy con mắt của mấy cái xác chết đó bạn , số 012 . Cho hỏi có ai tìm được 3 chìa khóa để mở cái rương đồ chưa . Đi 1 lèo đến chapter 10 mà chỉ được 2 cái . trong cái rương đó chứa gì vậy ?

hum nọ đang đi đến chap 6 thì có việc pause 1 lúc ,lúc quay lại start mãi ko đc chỉ có resertchapter và quit bạn chon cái nào
-lúc tui chưa có shotgun đã bắn đc thằng béo roài, cứ súng lục mà tương
-ko có đèn pin chơi đau tim lém vì góc nhìn cực thấp, tự nhiên có thằng zombie lao tới có nước rụng tim
Điêu đi pa,tớ lấy súng lục bắn hết 24 viên cũng chỉ tụt 1/4 máu.

Hay cầm gậy tương thế :))

qwaszx91

Nấm nhỏ
ac ko tin à, bắn 1 phát phải đợi 1 lúc cho con ấy hết nhấp nháy đỏ mới bắn tiếp thì nó mới mất máu và bị giật lại( vừa bắn vừa lui) sau đó ko cần hết băng đạn đã chết roài, ông mà bắn cả tràng thì làm sao chết đc

Trò này cốt truyện ra sao nhỉ, thấy nó hơi giông giống Resident Evil, đại khái là bệnh viện này thí nghiệm gì đó rồi gặp sự cố, rồi virus lây lan :))

Annieslover

V.I.P Member
:D đang chơi chap cuối , cốt truyện game này mập mờ quá , nôm na câu chuyện xoay quanh cái chết bí ẩn của một người phụ nữ mà nghi phạm chính là người chồng +_+ etc.. đến chap 15 nó mới hé mở thêm chút xíu

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
game này kinh dị we, mấy con ma thì nhìn ko sợ mà tối ngày cứ bị nó hù muốn rụng tim (đang đi qua cửa thì 1 em ma từ trong cửa phóng ra :cray[1]:, dù bít là có mà mỗi lần nó phóng ra vẫn mệt tim :em30: )
Mới chơi tới chap 2, leo lên cầu thang đi vòng vòng mà chẳng bít đi đâu để tới chap 3. Chưa thấy thằng mập chỉ mới thấy mấy con ma lẻ tẻ :vava[1]: .
Mà thể loại kinh dị này hình như ko hợp với mình lắm :stupid[1]: :stupid[1]:

game này kinh dị we, mấy con ma thì nhìn ko sợ mà tối ngày cứ bị nó hù muốn rụng tim (đang đi qua cửa thì 1 em ma từ trong cửa phóng ra , dù bít là có mà mỗi lần nó phóng ra vẫn mệt tim )
Mới chơi tới chap 2, leo lên cầu thang đi vòng vòng mà chẳng bít đi đâu để tới chap 3. Chưa thấy thằng mập chỉ mới thấy mấy con ma lẻ tẻ .
Mà thể loại kinh dị này hình như ko hợp với mình lắm
Có kinh nghiệm này nè :)), khi đi ngang qua cái cửa nào đó thì đi từ từ, khoan chạy qua vội chiếu đèn pin vô thử xem coi có ai ko rồi phóng qua. C.3 con ma mập thấy mà ghê, vô trong phòng gặp nó đang chặt thịt :((. Đang ở chapter 6 , lúc ra ngoài bệnh viện nó chiếu đoạn phim có bà nào cầm cái chìa khóa đứng ngoài hàng rào bả tính làm gì đó nhưng bị con ma hay quỷ gì đó bắt mất, chẳng hiểu gì cả ??

Annieslover

V.I.P Member
game này có gì đâu mà sợ , mình thấy bình thường , trông mấy con ma như bupbe nhìn buồn cười .
==> Ten equals E <== ai giải giùm câu này với
đây là câu đố để giải mã chiếc hộp , mật mã là fate
Ờ thì ngay đầu game có tờ giấy ghi giống thế mà.Tớ chỉ ko hỉu tại seo ông này lại ở trong cái bệnh viện bullshit này

Chap 15 đã hết rùi ah?
:D à , chap 16 mới hết , cái chap 16 nó bắt mình đi một đống cửa ra mà chẳng cho save gì cả +_+ đành ra toàn phải đi lại từ đầu

vừa beat game xong , hơi thất vọng vì cái kết thúc của nó

Annieslover

V.I.P Member
à :D thì cả cái bài thơ đấy là một câu đố , câu cuối nó gợi ý thêm thôi
Món đồ thiếu chắc là cái vũ khí để trong cái vali , cần 3 chiếc khóa :)
Con trùm cuối tôi giết = shotgun , lúc đầu mới vào tương 1 phát , rồi chạy quanh quanh nó , nó cứ lướt lướt theo mình thì tương tiếp . Lúc bị nó nâng bổng lên thì bắn luôn vào mắt , lúc nó vừa ném mình ra thì delay hết tương thêm 1 phát nữa :D cứ thế là chùm chết lẹ à

ặc ặc giải thích rõ giùm hơn cái bài thơ ý đi , tò mò quá . còn cái vũ khí trong vali là cái gì vậy ?
==? con chùm cuối cứ chạy quanh nó 1 chút là bị nó nhấc lên mất toi 2 giọt máu , khó gít vãi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN