Dementium-The ward

Cửa hàng game Nintendo nShop

troy28790

Banned
tớ bị bí ở cái đàn piano đồ chơi ko bít đánh như thế nào mặc dù bít được đoạn nhạc nhưng đánh mún rụng bút mà chả có gì xảy ra.Ai bít chỉ tớ với

Vintendo

Nấm nhỏ
tớ bị bí ở cái đàn piano đồ chơi ko bít đánh như thế nào mặc dù bít được đoạn nhạc nhưng đánh mún rụng bút mà chả có gì xảy ra.Ai bít chỉ tớ với
Cái đàn đó chứa 1 tấm Card, hãy quay ra ngoài và nhìn lên cái ghế bên trái cánh cửa, sau đó quay lại cây đàn, nhìn lên dòng chữ trên tường, đánh theo thứ tự của từng kí tự sẽ thấy 1 điều kì diệu :D !!!!!!!!!!!!

cái đàn đánh chữ dead,mình ko nhớ có bao nhiêu nút,nhưng đánh theo thứ tự này cái t2 từ trái sang,cái t3 trái sang,cái t2 từ phải sang,cái thứ 2 trái sang.căn phòng trước cái đàn,có tên các phím đàn đấy,phải lấy cái card trong đấy mới đi tiếp được

Thế mới kinh dị,đi nhìu mà ko có map là lạc lun:D

Hum trc em đang chơi chap 6,kill boss rùi,lấy đc cái cưa rùi,cuối cùng nhảy ra hành lang bị mấy kon "đầu bay" nó ngoạm chết :((

Oài, chơi đến Chap3 rồi, chỗ có đứa con gái thiếu máu chạy đi đó :) Nhưng mà rộng quá mà nó không có quick save, chết phát về đầu Chapter luôn, chán lắm, cái này thằng bạn em chơi, em không chơi :(

À xét khoản kinh dị thì khá giống Re, nhưng kinh dị hơn nhìu :D,

Xét khoản phiêu lưu thì kòn lâu mới bằng Hotel, nhưng camera khá giống nên ko đến nỗi bực mình như Re

Vintendo

Nấm nhỏ
Nó không buồn cho vài bình máu dự phòng mới đau chứ, gặp mấy con sâu thì .................

hieu

Nấm nhỏ
Tui đang chơi đến chap 3 . Đến chỗ mấy con quái vật bay bay ấy ! bắn nó khoảng 6 phát mới chết ! cái hồi bị nó quặp cái chết lun . Phải chơi lại khúc đứa con gái mặc áo trắng chạy ! hix có ai bik oánh mấy con bay bay rồi phải lằm gì nữa hem!

pà koan cô bác ơi, chỉ cho tuj cái lúc mà gít con trùm xe lăng xong sau đó co cái cửa màu đỏ, nó đời pas mới vào đc, pà koan cô bác nào bit chỉ dùm với nha ^^

gameboy89

V.I.P Member
cái đàn đánh chữ dead,mình ko nhớ có bao nhiêu nút,nhưng đánh theo thứ tự này cái t2 từ trái sang,cái t3 trái sang,cái t2 từ phải sang,cái thứ 2 trái sang.căn phòng trước cái đàn,có tên các phím đàn đấy,phải lấy cái card trong đấy mới đi tiếp được
L-)
_________Vừa tìm đc đáp án để wa cửa này cũng đag tắc :em12:

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Bạn nhớ có cái note ở trên ghế nhắc tới bronze key không, nó bảo bạn check men's room ở
staff lounge. Đi vòng vòng chỗ đó sẽ thấy có men's room với lady's room. Vào đó cẩn thận lũ gián nhé, check cái bồn cầu sẽ tìm đc bronze key. Bên lady's room có máu đó, qua đó hốt lun :D. Game này mình beat lâu rùi, có gì cứ hỏi nhe ^^

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái game này cơ chế save quái dị vậy , mỗi lúc chuyển cảnh là nó tự saving nhưng khi chết bắt buộc phải chơi lại từ đầu chapter , bực mình ko chịu được >.<
bác này nói đúng đang chơi ở chapter 6 giết con ngồi xe lăn thì đi được đoạn nữa thì kiếm được chìa khóa thứ 3 , mừng khôn xiết đành chạy về chỗ cái vali để mở lấy item, nhưng không ngờ tới khúc mấy con zombie đi xuyên nền đất và trần nhà thì phải bỏ mạng tại nơi này, khi chết đi nó hiện ra 2 dòng , reset chapter & quit , các bác chọn cái nào:spiteful[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cũng chẳng phê lắm cho mấy, nhỡ may đang chơi tới khúc boss fight thì nhỡ may cúp điện sao, lúc đó chắc rớt tim ra ngoài, hồi trước chơi 1 mình trong room lúc 8 giờ, mọi người đi đọc kinh tối thứ 7(em có đạo) thì con chị họ lớp 4 nó chạy vào gọi em hết hồn làm rớt cái DS

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN