HN Dịch vụ update,unbrick Aka2i miễn phí!!!!!!!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
Do em cũng từng trong hoàn cảnh này đến 2 lần nên biết đc nỗi khổ của anh em nhịn đói mấy tháng mới đủ mua để lên trình cho con DSi của mình nhưng...:em32: lại ko chơi đc!
Mình mở dv này hoàn toàn ko có mục đích kinh doanh:yahoo[1]::yahoo[1]:(Để giúp đỡ anh em thui mà!)
Lưu ý:Không bồi thường bất cứ trường hợp ko may rơi vào 2% brick:no:
Liên hê:Nick Y!M:conquaytruyenthuyet(em rảnh vào chủ nhật và tất cả các sáng từ thứ 2 đến chủ nhật trừ thứ 7)
Mong mọi người ủng hộ
16/2/2011
Chú ý: Dịch vụ lại tiếp tục,unbrick thì 0k/c(3 cái trở lên thì 10k),update miễn phí

bioibi24

Nấm nhỏ
sao thấy go_ars nói là card này ko bị brick mà :rolleyes[1]: , hay là dễ bị đối với ai dùng DSi . Mà bạn có thể cho mình biết brick là do cái gì ko để còn phòng tránh :D

Key_blade

Thành viên lâu năm
chú này hồi trước mua của anh cái gì 35k rồi được anh cho 5k về mua sữa ấy nhỉ :-? :)) nghĩ mãi mà không nhớ ra :-??
Cái bút DS FAT :))

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

sao thấy go_ars nói là card này ko bị brick mà :rolleyes[1]: , hay là dễ bị đối với ai dùng DSi . Mà bạn có thể cho mình biết brick là do cái gì ko để còn phòng tránh :D
Do game có AP cao giống như mấy game của Level 5 đóa!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN