Đồ chơi Poke ball

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hồi hè vào sài gòn anh họ em có 1 quả poke ball đồ chơi:myemo0111:
đã kinh khủng còn có nút bấm để thả pokemon hoặc băt nữa:myemo0111:(khó bắt lém)
mà kiếm đỏ măt ở HN vẫn ko thấy:sorry[1]:,ai bik chỗ thì chỉ em em thanks nhìu:rolleyes[1]:

Tiện thể có ai bik chỗ mua đồ chơi pokedex ko:myemo0111:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Quá cầu poke lương văn can đầy đó e,hồi nhỏ vẫn mua ở đó hoặc lên tràng tiền mà mua có tomy cho xịn,giá khoảng 200-300k cái xịn thui

buta_buta

Nấm bình thường
Ở HCM thì ra nhà sách Nguyễn Huệ hôm trước tớ thấy còn 2 cái, hoặc nhà sách PNC Phú Thọ ở đường 3/2. :D
Pokedex thì... ship về =)). Tớ cũng tìm đỏ mắt không thấy, chỉ có nước lên ebay mua ship về thôi. Không thì 3DS thẳng tiến, có pokedex 3D chơi cho máu :)).

có phải cái quả cầu mà cầm lắc lắc để bắt + thả pkm ra k nhỉ :-?, em cũng đang muốn kiếm lại cái đó :myemo0111:

firecat

Nấm nhỏ
Cái đó đâu phải cái pokeball mà bạn ấy nói đâu, ngày trước có mấy quả cầu có chốt bằng lò xo với cái nẫy nhỏ để khóa chốt, khi mở ra quăng nó vô mấy con pokemon nhựa ( hùi đó mềnh sưu tầm đủ cả 150 con luôn mệt gần chết khó tìm nhất là chalizad toàn bị hết hàng ) là nó chậm vào cái nẫy ngay lập tức quả cầu đóng sập lại bắt pokemon vào trong mỗi tội ko có vụ nó giẫy và đạp bóng chui ra =)). Cái này ở hà nội chắc chỉ có ở Lương Văn Can, còn TPHCM thì mình nhớ ở quận 1 có bán thì phải :| hình dạng của nó đại loại thế này

Mist Gun

Nấm nhỏ
ủa ở Lương Văn Can có bán pokeball à, sao mấy lần qua chả thấy, nếu có thì là loại sơn vẽ lung tung của TQ:bye2[1]:
ở nhà còn 1 quả Master ball, nhưng ko phải loại giống ảnh trên:sorry[1]:, của mình loại gập nửa quả lại, trước cũng có quả như trên kia nhưng gãy mất:sorry[1]:
ai cho mình biết hàng bán pokeball là tầm đoạn nào phố Lương Văn Can ko:myemo0111:, giờ Tràng Tiền đóng cửa, chả vào xem mua đc như trước, hình như trước có bán cả pokedex:myemo0111:, cả 1 máy giống pokewalker lắm ( cách đây mấy năm liền )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN