Đội hình Pokémon yêu thích

Cửa hàng game Nintendo nShop

B.Giovanni

Nấm bình thường

Gengar , Blastoise , Dragonite , Charizald , Venusaur , Hypno , Trainer : ốC , time chơi là 21 tiếng 42 , chơi hết phần 1 chỉ trong 1 tuần nhá , mà bản này mình mới chơi lần đầu , trc chỉ chơi Platinum thôi vì cứ tưởng HG cốt truyện giống shiny gold :">
Blastoise,Charizald , Venusaur L.V60 , Dragonite 61 , Gengar 52 , , Hypno 55 , đang cố thay hypno = Alakazam

Key_blade

Thành viên lâu năm

Gengar , Blastoise , Dragonite , Charizald , Venusaur , Hypno , Trainer : ốC , time chơi là 21 tiếng 42 , chơi hết phần 1 chỉ trong 1 tuần nhá , mà bản này mình mới chơi lần đầu , trc chỉ chơi Platinum thôi vì cứ tưởng HG cốt truyện giống shiny gold :">
Blastoise,Charizald , Venusaur L.V60 , Dragonite 61 , Gengar 52 , , Hypno 55 , đang cố thay hypno = Alakazam
Ông này cheat dễ sợ :(

B.Giovanni

Nấm bình thường
Tôi mua 500k ở tràng tiền thôi , có cả pokewalker đây này :| , 3 starter như edo nói đấy , gengar thì trade đc , trade xong X 1,5 exp thì lên l.v 60 cũng khó lắm sao

BubbleHead

Nấm bình thường

Team mình đây,tất cả đều đã lên lv 100 và đã hạ dc Red lẫn E 4.Con Bicatru cuối là chiến lợi phẩm sau khi đã đẩy dc Red rơi xuống núi :D

B.Giovanni

Nấm bình thường
Hự , đầu bong bóng team toàn pikachu @@ , mà 6 con này đánh thắng e 4 đc chứ chưa nói red thì tài thật :eek: , pikachu máu ít và DEF yếu tôi chắc chắn dù pikachu có l.v 100 mà ăn phát earthquake của rhydon l.v 50-55 cũng chết , đánh đc thế mà k0 chết mới lạ .
@khet : mới bring đc charmander nhá có lấy k0 đến mình trade cho

Ashera

Nấm bình thường
Vấn đề là Rhydon liệu có kịp Earthquake trước khi Pikachu cầm Lightball và làm 1 phát Grass Knot. Team này post lên là spam cho vui thôi, nhưng thực ra dùng để beat được E4 và Red cũng chẳng có gì khó khăn, chưa kể có thể beat được luôn cái team 3 starter của cậu.

B.Giovanni

Nấm bình thường
Đấy là chưa tính đến pikachu học move hệ khác =.='' , trường hợp này mình chưa tính đến =.=''
@khet : thích Rhyperior quá, team eevee của mình trên platinum thiếu mỗi Glaceon thôi :(

Rhyperior trade Rhydon co hold item protect la tiến hóa lên liền đó bạn....mà con này speed cực cùi..mình chọn nature trừ speed và cho hold item trừ speed + atk lun...nen speed càng cùi ác....:yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:.....

B.Giovanni

Nấm bình thường
Con đấy trade thì mình biết rồi , chỉ chưa có time thôi , mình đang có chameleon , squirtle , ivysaur , lấy k0 mình trade cho

flareon sp.atk thấp...có mỗi fire fang cũng đâu đánh được ai....glaceon theo mình thì...để chưng cho đẹp(giống mình)....chứ speed cùi quá mình chưa kịp động thũ đã bị bay hết cây hp.....:myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN