HN Dọn dẹp nhà cửa, bán vài món Nintendo WII , LUMIA 610, BB 8520

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình cần bán vài thứ dọn dẹp sạch sẽ nhà cửa, ko xài đến
Máy Nintendo WII màu trắng, mới mua lại của 1 bạn , hứng lên mua về, mua xong chả xài , máy móc chơi tốt, đã hack mod gì đó rồi mình ko rõ, chủ cũ bảo chưa hack chơi trên HDD, mới chỉ xài trên đĩa lậu, chơi trên đĩa lậu là tốt rồi, chứ ai mà rảnh mua cả ổ cứng cắm vào mà chơi nữa, down game phát mệt.
1 Máy + 1 tay + nonchuck + 20 đĩa thì phai + 1 thảm nhảy đang xài tốt = 2 triệu 5

Máy điện thoại LUMIA 610, mới mua con Xperia Z tặng mẹ nên lấy lại con LUMIA 610 bán, máy màu tím, dán màn hình, lưng ko dán nên xước hết lưng, nhưng nắp lưng tháo lắp pin được ko nguyên khối như L920 nên thay lưng dễ dàng nếu bạn nào muốn, cái viền xung quanh máy thì chưa xước -> Giá cho đi : 2 triệu

Máy BlackBerry 8520, mình dùng tốt, ko lỗi lầm, mỗi tội mình ko dán màn hình nên xứoc tàm nham, nhét chung với chìa khóa nên viền cao su quanh thân máy bị tróc và bong hết, tất cả các nút ko lỗi lầm, viền cao su quanh máy bị rách nên nút ở đó ko ấn được lun ( tăng giảm âm lượng ) vì vậy thay viền cao su là ấn được, cả thẻ 1 GB -> giá 900k

Kindle Fire HD mới nguyên, cả bao da , pin trâu, cài đủ game, soft = account amazon, có cả game bản quyền :( , game CUT OF ... gì gì đó mà TIME 2 con ếch , giá 3 triệu 500k

Ai mua liên he 0949509904 Bình Hà Nội nhé

Bán Kindle Fire HD, Nikkon D3000, Lumia 610, BB8520, WII

Mình cần bán vài thứ dọn dẹp sạch sẽ nhà cửa, ko xài đến
Máy Nintendo WII màu trắng, mới mua lại của 1 bạn , hứng lên mua về, mua xong chả xài , máy móc chơi tốt, đã hack mod gì đó rồi mình ko rõ, chủ cũ bảo chưa hack chơi trên HDD, mới chỉ xài trên đĩa lậu, chơi trên đĩa lậu là tốt rồi, chứ ai mà rảnh mua cả ổ cứng cắm vào mà chơi nữa, down game phát mệt.
1 Máy + 1 tay + nonchuck + 20 đĩa thì phai + 1 thảm nhảy đang xài tốt = 2 triệu 5

Máy điện thoại LUMIA 610, mới mua con Xperia Z tặng mẹ nên lấy lại con LUMIA 610 bán, máy màu tím, dán màn hình, lưng ko dán nên xước hết lưng, nhưng nắp lưng tháo lắp pin được ko nguyên khối như L920 nên thay lưng dễ dàng nếu bạn nào muốn, cái viền xung quanh máy thì chưa xước -> Giá cho đi : 2 triệu

Máy BlackBerry 8520, mình dùng tốt, ko lỗi lầm, mỗi tội mình ko dán màn hình nên xứoc tàm nham, nhét chung với chìa khóa nên viền cao su quanh thân máy bị tróc và bong hết, tất cả các nút ko lỗi lầm, viền cao su quanh máy bị rách nên nút ở đó ko ấn được lun ( tăng giảm âm lượng ) vì vậy thay viền cao su là ấn được, cả thẻ 1 GB -> giá 900k

Kindle Fire HD mới nguyên, cả bao da , pin trâu, cài đủ game, soft = account amazon, có cả game bản quyền , game CUT OF ... gì gì đó mà TIME 2 con ếch , giá 3 triệu 500k , còn bảo hành.

Máy Nikkor D3000 , lens kit + 1 lens tele 55 ~ 200mm ( lens này mới mua full box , mua của cửa hàng gì đó ở Giải Phóng, nói chung thấy bảo có tiếng ) thẻ 2GB và 8GB, giá 9 triệu

( các số đt cũ liên lạc với mình mua Kindle Fire HD mà hẹn mua ko đến thì thông cảm ko bán nhé, trước mình để giá 4 triệu )

Ai mua liên he 0949509904 Bình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN