Doraemon FanClub - Nơi hội tụ anh tài thích kiệt tác của Fujio Fujio

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Doraemon 2010 dự kiến sẽ có phiên bản tiếng Anh do người Singapore thực hiện (cuối 2011).

Tớ nhớ ra rồi, Doraemon 2010 hình như dựa trên một tập truyện ngắn tên là.....

Thôi, nói ra mất hết hồi hộp, gay cấn --> nói ra làm gì nhỉ :D

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Bạn nói hết ra luôn xem nào :D

Đùa thôi, gợi ý nhé, một trong những truyện ngắn từ tập 30 đến 40 (2 ngày tớ sẽ giảm một số cho đến khi các bạn đoán ra :) )

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Happy Birthday, Doraemon
(3/9/2112 - 3/9/2009)

Vậy là đã đến sinh nhật của Doraemon. Tuy có hơi muộn một chút, nhưng chắc thông tin này không làm nản lòng các fan của Dora-FC nhỉ?

Vậy là đã 29 năm, 29 năm của nỗi nhớ, 29 năm của những niềm vui, 29 năm của tình bạn và niềm tin để chiến đấu với những mối đe dọa nhân loại từ quá khứ đến tương lai đã đi qua. 29 năm cho sự chờ đợi những điều sắp đến từ dưới đáy đại dương (2010).

Và đây, ngày 3 tháng 9, sinh nhật lần thứ 29 của Doraemon đã được tổ chức. Trên trang chủ của Doraemon, một giao diện màu vàng thể hiện sự trang trọng của bữa tiệc sinh nhật online.

Một lần nữa, chúc mừng sinh nhật, Doraemon!

Đã tải xong bản Doraemon 2009 mkv 1320x720, bác nào ở Sài Gòn gần q10 thì pm vào mail em, có gì sang nhà em chép cho tiện :)), gần 2,3gb đấy nhá ;))

87519533

nWriter
CMLBCá mập lên bờ. Nobita mượn Doraemon một bảo bối có thể câu cá trên sân cỏ. Câu đi câu lại cuối cùng câu nhầm cá mập và nhiều tình tiết khác....

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đúng rồi, hôm nọ tớ ngồi cả buổi tối mới thấy được. Lần này quyết tâm không xem trailer cho đến khi phát hành phim nữa (năm nay xem trước nhiều, mất hết cảm xúc lúc xem rồi :(( )

87519533

nWriter
Đúng rồi, hôm nọ tớ ngồi cả buổi tối mới thấy được. Lần này quyết tâm không xem trailer cho đến khi phát hành phim nữa (năm nay xem trước nhiều, mất hết cảm xúc lúc xem rồi :(( )
Oày, tớ có bảo là trả lời câu cậu đâu, chỉ là nói ra CMLB là cái gì thôi :))

ZhumZhum

Nấm bình thường
Bạn nói hết ra luôn xem nào :D

Đùa thôi, gợi ý nhé, một trong những truyện ngắn từ tập 30 đến 40 (2 ngày tớ sẽ giảm một số cho đến khi các bạn đoán ra :) )
Tập 41 nhé :-", làm mình ôm cả đống Doraemon xuống ngồi mò, may mà còn nhớ mang máng nội dung...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN