DS Dragon Ball Kai Ultimate Butouden

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Dragon Ball Kai Ultimate Butouden

Dragon Ball Kai Ultimate Butouden là game thể loại đối kháng dựa trên series phim Dragon Ball Kai (làm lại từ Dragon Ball Z), sử dụng đồ họa cel-shaded 3D. Hiện đã xác nhận Goku, Krillin và Perfect Cell (Xên Bọ Hung) là các nhân vật sử dụng được.

Game phát hành năm 2011 tại Nhật. Chưa công bố sẽ có bản tiếng Anh nhưng khả năng là rất cao do series này khá thành công tại thị trường nước ngoài.

Một tấm scan nào

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Perfect Cell :-? Tức là hem đc chơi các dạng dưới của Cell hah :| Anime bản Kai ngắn hơn Z nhiều !!! Nó thường loại bỏ các chi tiết không cần thiết đi hem biết game như thía nảo nhở :-?

lucasDS

Nấm nhỏ
Xem hình thì thấy có vẻ ổn phết đấy nhỉ ,hình như trên DS chưa có bản đối kháng nào của DB thì phải ,hy vọng nhiều game này :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Game sẽ có hệ thống điều khiển đơn giản, có vẻ như nhân vật sẽ tự ra các đòn weak attack ngay cả khi người chơi không bấm nút nào hết. Các tuyệt chiêu sẽ thực hiện bằng cách hét vào micro :))

Teaser Site

Thêm một vài screenshot nho nhỏ

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
t bít đồ họa DS ko bằng psp thiệt . nhưng có cần nói là chưa tới 1/3 ko . đã là mod box NDS mà nói chuyện ra là chê trách DS . t thấy b nên xem lại đc rùi đó
:em08::em08::em08:
Xin bạn xem lại kỹ lời nói cho, mình nghĩ bạn cũng chưa play PSP lần nào nên ko biết, đúng, mình là fan Nintendo, mình iu DS nhất trong các hệ máy mình đang có và là mod box DS nhưng mà xin bạn hãy nhìn nhận sự thật, đồ họa của PSP thì mạnh hơn DS nhiều lần nên 1/3 là đúng rồi. Nhưng mà quan trọng của game là cách chơi thôi. Mình sẽ ko war hay cãi nhau nữa.
Và đây là trên PSP, bạn so sánh nhe bạn.

Thân,

seraphthien

Nấm nhỏ
Xin bạn xem lại kỹ lời nói cho, mình nghĩ bạn cũng chưa play PSP lần nào nên ko biết, đúng, mình là fan Nintendo, mình iu DS nhất trong các hệ máy mình đang có và là mod box DS nhưng mà xin bạn hãy nhìn nhận sự thật, đồ họa của PSP thì mạnh hơn DS nhiều lần nên 1/3 là đúng rồi. Nhưng mà quan trọng của game là cách chơi thôi. Mình sẽ ko war hay cãi nhau nữa.
Và đây là trên PSP, bạn so sánh nhe bạn.

Thân,
xin thưa t có 1 cái máy psp nè . cần show cho b xem ko?? ko bít thì đừng có nói lung tung . cây đã mún dừng nhung hình như gió chẳng mún thì phải . bạn đã chơi bản DB này chưa mà phán . nhìn hình thì mà phán giống như câu trông mặt mà bắt hình dong nhỉ . câu đó ám chỉ những người như b đấy

BubbleHead

Nấm bình thường
nhìn hình thì mà phán giống như câu trông mặt mà bắt hình dong nhỉ
có lẽ bạn ms là ng phải xem lại câu này nhỉ :-j chúng ta đã b' dc đồ họa psp hơn ds là điều chắc chắn r nên tớ luôn quan niệm là game ds dù có nói đồ họa đẹp ntn nhưng vẫn sẽ thua psp,vậy mà tớ vẫn chơi ds hơn vì cách chơi của game hay =) bạn có psp thì bạn càng phải hiểu rõ điều này chứ,đằng này lại cứ cố cãi làm j 8-|
Edit : tớ cũng có psp nên bạn k phải nói thêm về vấn đề nhìn mà phán đâu :-j

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN