Dàn trận Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Link download: clean rom + 5% recovery
Fullname ;))
Mediafire
P/s: Link never die, các bạn down về giải nén nếu bị corrupt thì open file rar lên ấn ALT + R hoặc click Tools> Repair Archive.....là lại nuột ngay
Die đâu mà die, link post ở trang 4 kể từ ngày up là đc 2 tháng rùi vẫn tốt chán chưa xi nhê ji cả :beach[1]:, vừa down về & ALT + R là lại ngon :em28:

Cho mình hỏi luôn là ở nintendovn có ai biết cách để tạo ra 1 patch game tiếng Việt không,mình thấy có 1 số game tiếng Nhật có patch tiếng Anh do fan tạo ra nên hỏi vậy ?

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
đi hỏi cái ông the_dark_night gì gì đó, ổng hay làm bên box FE đó, qua đó mà hỏi, mà không lẽ bạn từ làm patch tự chơi à, cứ làm như làm patch ra dễ lắm :))

cho các bạn phần mềm mới update nè tui thấy dùng phần mềm này xài tốt hơn no$gba, vd điển hình là game Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies ấy. Dùng thử cho bít ý kiến nha

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

http://www.megaupload.com/?d=2KA7BCSO
hoặc vào đây nhấn vào cái này Versión mas reciente de WinDS PRO:
WinDS PRO 2010.9.07 - actualización.

http://windsprocentral.blogspot.com/2010/05/descargar-winds-pro.html
:yahoo[1]:
à mà nó có 1 cái mới là NO$ZOOMER để chơi game gì ấy vì chỉ có 1 màn hình

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Cái WinDS Pro này tui xài đó h nè, nó là phần mềm tích hợp các giả lập khác vô chung 1 chỗ thui, khác chỗ là có mặc định Zoomer nhưng xài cái này phải add thêm vài file BIOS dzô chơi mới đã, tui add hết rồi, hiệu suất chơi 1000% :)), điển hình là Inazuma Eleven 3 chạy trơn tru mượt mà

hixx mình chơi trên giả lập bị lỗi Language, tiếng khỉ gì ấy, làm ơn chỉ mình chuyển thành English hay dùng giả lập nào để có tiếng Anh, mình đang dung WinDS Pro

---------- Post added at 02:33 AM ---------- Previous post was at 02:29 AM ----------

^ Chắc là xài No$gba phải không? Tải cái firmware đính kèm ở dưới giải nén ra bỏ vào thư mục của No$gba thử
oh thx ban nhe, mình làm được tiếng anh rồi

---------- Post added at 02:55 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

nhưng nhữn đoạn hội thoại của nhân vật trong game bị mất, không có 1 chữ gì, ai biết làm ơn giúp mình với

bạn search FAQ/Walkthrough + tên trò mình cần
Sau đó dùng http://translate.google.com.vn/ để dịch lại
Cần gì phải bắt anh em guide và hỏi loạn xạ trên forum
Tớ chỉ dùng cách này nếu có chỗ nào khó quá 2 tuần không qua được thôi
Tốt nhất là tự mình khám phá hết cái hay của game
:rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:
Cái này thì tui biết, nhưng nhiều lúc khó hiểu lắm =="

Cái trò này nó có mấy cái Quest dùng Wifi để tải về nữa, mình chơi bằng FC thì có tải được mấy cái này về không, hay phải mua băng gốc mới được?

rokzeng

Nấm nhỏ
Tại sao mình chơi lần đầu thì đánh nhau với 3 con quái đầu game xong là bị đứng tắt máy bật lại, lần 2,... thì đứng lúc mới tạo nhật vật xong
Ai biết fix không?
DSlite, R4 ultra, YSmenu

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:sorry[1]: tất cả các link đều down hết ! Bạn nào có game này up lại giúp mình với !
Thanks !

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:sorry[1]: link này mình down rồi, nhưng unzip không được. đến cuối khoảng 90% thì corrupt

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN