Dream Chronicles

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dream Chronicles

Info:

Full Name: 4865 - Dream Chronicles (U)(Xenophobia).rar
Filesize: 11.5 MB
Region: USA
Genre: Adventure
File Type: WinRAR Archive
File Tags: (Xenophobia)

Intro:

Tỉnh dậy sau một giấc ngủ sâu để tìm chồng và con gái khi toàn bộ thị trấn bị bỏ bùa. Không chắc phải làm gì, bạn nhận thấy môi trường xung quanh thật xa lạ so với thế giới của bạn. Các manh mối rải rác khắp thị trấn, bạn phải tìm chúng để khám phá ra điều gì đã xảy ra với gia đình bạn...

LinkDown:

Romulation
MediaFire

Screenshot:

finding...

Trailer:

finding...​

(ko kiếm được trailer với screenshot cho bản NDS, khi nào kiếm đc em sẽ update ngay)

kamus

Thành viên lâu năm
oh yeah, game hay :x mà thông minh như mình chơi tới cái màn gì ngoài trời ấy, còn bí luôn =(( khó kinh.
;))

kamus

Thành viên lâu năm
trời ơi, cái game này tới cái màn ngoài trời, nhặt đc cái blue chark gì gì ấy phải làm sao đây :em43:

kamus

Thành viên lâu năm
oh yeah, qua được cái màn đó và mấy màn kế tiếp gòy, h bí cái màn có cây đàn piano :em13:

sao có mình mình nói giống đứa khùng thế này :em21:

enfalala

Nấm nhỏ
bạn có treo đủ hình không vậy ? Phải đủ hết mấy bức hình, mình nhớ là sau đó phải đánh đàn piano, đầu tiên cái đàn tự đánh sau đó bạn đánh lại, (chơi trên ds chắc đỡ, hồi trước trên PC cái đàn nó dài kinh dị).
Tham khảo nhé:

kamus

Thành viên lâu năm
bạn có treo đủ hình không vậy ? Phải đủ hết mấy bức hình, mình nhớ là sau đó phải đánh đàn piano, đầu tiên cái đàn tự đánh sau đó bạn đánh lại, (chơi trên ds chắc đỡ, hồi trước trên PC cái đàn nó dài kinh dị).
Tham khảo nhé:
có, mình có treo đủ cả 7 bức hình luôn ấy, xong gòy nhấp vào mấy bức hình thì nó lên tiếng đàn piano. Còn đàn piano thì nó bảo là phải tìm chìa khoá mới mở ra được mà mình tìm quá trời luôn chả thấy :((. Có tìm được cái cây gì gần cánh cửa mà chả biết làm gì nữa :(.

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Mình cũng chả nhớ nó thế nào nữa, hình như là nhấn cho đàn đánh rồi kích vào đúng tranh hay là nối nhạc bằng cách kích vào tranh hay là tranh kêu thế nào mình đánh thế đó hay là gì gì ý :| (hy vọng bạn hỉu = =!)

kamus

Thành viên lâu năm
mà phải tìm được key mới mở đàn piano ra được, trong khi mình tìm mãi chả thấy key nào =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN