Toàn Quốc DS Lite - Gameboy - Ps2 giá rẻ !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có số lượng DS Lite và Gameboy colour - Gameboy Advance - Gameboy Sp ! Giá cả vô cùng hợp lý cho ae " trở về tuổi thơ "

1 : DS Lite 95% trở lên , nhiều màu cho ace chọn lựa

Giá : 850k bao gồm : Máy DSlite - Thẻ R4 - Thẻ Nhớ 2Gb ( full games ) - Sạc

Hình thật :

2 : GameBoy Sp 2 đèn 95%

Giá : Hết hàng !!!
Hình thật :

3 : Gameboy Advane 90% nhìu màu sắc !

Giá : 120k bao gồm : Máy - 2 pin AA
Hình thật :

4 : Gameboy colour 90% nhìu màu sắc .
Giá : 80K bao gồm : Máy - 2 pin AA
Hình thật :

5 : Tay cầm Horri ( japan ) 90%

Giá : XONG /Tay - Có 2 màu đỏ và đen sử dụng tốt trên Ps3 và PC
Hình thật :

6 : Tay cầm Power A new 100% - Sử dụng tốt trên Ps3 và PC , có đèn led rất đẹp !

Giá : Tay có dây 350k - Tay ko dây XONG !

Hình thật :

7 : Playstation 2 Slim 70000

Giá XONG bao gồm : Máy Playstation 2 - 2 tay zin - save 8m - remote

Hình thật :

Thansk mọi người đã xem qua topic !
www.bengames.vn
281/29/13 Lê Văn Sỹ , F01 , Tân Bình
Phone : 0918300997 Trung 32t

Sửa lần cuối:

beurney

Nấm bình thường
cái này cũng có hàng HCĐ nữa àh ,mà sao nhìn đẹp vãi.
nếu là hàng xịn mấy cái này chắc sẽ bay trong vòng chưa đầy 1 nốt.

beurney

Nấm bình thường
ở đây có ai xác nhận dùm là hàng xịn ko,mai đi Sài Gòn 1 chiến ,vì mình gà mờ về mấy cái này lắm ko phân biệt đc

Vừa mới tậu con gameboy color trong suốt của anh chủ. Về giá thì khỏi cần bàn nữa làm chi cho mệt :D. Chất lượng thì 10/10 luôn, hàng không những rất đẹp mà còn rất nhiều cho anh em lựa chọn thoải mái. Anh chủ thì cực kỳ nhiệt tình, vui vẻ và có trách nhiệm với hàng mình bán ra (lúc mua bác ấy còn ngồi hì hụi chà cà na cho cái máy mình sáng đẹp nữa). Những bác nào chưa mua hàng của bác ấy thì có thể yên tâm được rồi. :D
Cám ơn anh chủ đã về nhiều chiếc máy tuổi thơ đẹp, chất cho anh em sưu tầm có nhiều lựa chọn cho mình. Sẽ còn tới ủng hộ anh nhiều nữa trong tương lai. :D

banh_he90

Nấm bình thường
Vừa mới tậu con gameboy color trong suốt của anh chủ. Về giá thì khỏi cần bàn nữa làm chi cho mệt :D. Chất lượng thì 10/10 luôn, hàng không những rất đẹp mà còn rất nhiều cho anh em lựa chọn thoải mái. Anh chủ thì cực kỳ nhiệt tình, vui vẻ và có trách nhiệm với hàng mình bán ra (lúc mua bác ấy còn ngồi hì hụi chà cà na cho cái máy mình sáng đẹp nữa). Những bác nào chưa mua hàng của bác ấy thì có thể yên tâm được rồi. :D
Cám ơn anh chủ đã về nhiều chiếc máy tuổi thơ đẹp, chất cho anh em sưu tầm có nhiều lựa chọn cho mình. Sẽ còn tới ủng hộ anh nhiều nữa trong tương lai. :D
Xác nhận dùm bạn này là thông tin trên hoàn toàn xác thực, chủ topic là dân PS3, chứ mà là dân Nintendo thì đã quá!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN