DSi 1.4.4K

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DraconKing

Nấm nhỏ
Tình hình là vừa lỡ tay nghịch ngợm update thì nó lòi ra phiên bản 1.4.4k và kết quả thì... mong không bạn nào nghịch dại như tớ :((

DraconKing

Nấm nhỏ
hic hic tưởng mới chỉ có 1.4.3 nên update lên, đã thế hai ứng dụng hay nhất là flipnote với cả opera thì lại không có trên bản korea -> DS của mình đã chính thức thành cục chặn giấy :(

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
1.4.4 thật ra là 1.43 của các hệ máy khác (K,U,EU). Bạn thử update firmware flashcart của bạn lên phiên bản hỗ trợ 1.43 xem có chơi dc k :)

1.4.4 thật ra là 1.43 của các hệ máy khác (K,U,EU). Bạn thử update firmware flashcart của bạn lên phiên bản hỗ trợ 1.43 xem có chơi dc k :)
con DSi XL của em là version 1.4E ( chắc là của EU) bây h trên trang chủ của SC DS2 đã có firmware FC cho bản 1.4.3 mà theo bác admin bản 1.4.4 là bản 1.4.3 cho hệ EU vậy thì em upgrade cho máy lên có bị sao ko hở các bác:rolleyes[1]::rolleyes[1]:
đã có bác nào thử chưa ah:bleh[1]::bleh[1]:

DraconKing

Nấm nhỏ
up firmware của SC trước (nhớ đọc hướng dẫn đầy đủ kỹ càng-thậm chí nhờ google dịch luôn cả trang chủ mà đọc) rồi mới up firmware DS không thì tèo đấy

up firmware của SC trước (nhớ đọc hướng dẫn đầy đủ kỹ càng-thậm chí nhờ google dịch luôn cả trang chủ mà đọc) rồi mới up firmware DS không thì tèo đấy
cái DS của bác up lên 1.4.4K đã chạy đc FC chưa ah, mà FC của bác là j thế :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

DraconKing

Nấm nhỏ
Bạn cứ đang nhập vào DS Shop (cần có wifi) là máy sẽ được yêu cầu up firmware ngay. Chú ý: nếu bạn xài Flashcard thì nhớ up firmware co flash card trước.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN