[DSi e+] Assassins Creed II Discovery

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
bác ấy bị gì rồi của ds to đùng mà bác bảo ko phải ,chẳng qua nó ko để 2 màn hình thôi , máu cũng là của ds hết bác ah , bác có chơi chưa sao lại ko nhận ra ?????????

gameboy89

V.I.P Member
Hay là đây là phần challenge mở rộng nhể :-?

Trong phần cốt truyện, mình chơi từ đấu cho đến đoạn nó ra credit thì hok hề có đoạn qua sông :)) với hiển thị máu kia, chỉ có phần mở rộng là thôi hok chơi nữa (challenge ) :P
Chắc là DS thật hê hê :em12:

P/s: mà sao nó cầm kiếm dài thế, sao mình chơi làm gì có cái đó nhể =))

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Hay là đây là phần challenge mở rộng nhể :-?

Trong phần cốt truyện, mình chơi từ đấu cho đến đoạn nó ra credit thì hok hề có đoạn qua sông :)) với hiển thị máu kia, chỉ có phần mở rộng là thôi hok chơi nữa (challenge ) :P
Chắc là DS thật hê hê :em12:

P/s: mà sao nó cầm kiếm dài thế, sao mình chơi làm gì có cái đó nhể =))
Nâng cấp kiếm ấn vào cái viên màu xanh trên touch screen rồi nâng cấp

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

sau khi patch xong thì cái file patch nằm ở đâu vậy bạn....giờ vẫn chưa chơi được...r4 ultra...:((:((
Thì bạn game rồi patch chờ nó patch xong rồi rồi cóp chính game đó rồi cóp vào thẻ

:em34::em34:vậy là ko phải do patch sai mà do r4 của mình ko chơi được....2 game gòi nhá...phantasy start 0 với này nhá....bùn...:((:em34::em34::em34:
ai biết chổ bán băng gốc ko....:em13::em13:
gì chứ riêng trò này thì dưới 500k thì rất đáng quan tâm....:em12::em12::em29::em29:

2 1 gì kệ nó:em16:..miễn chơi được trò này:em30:...mà hôm bửa bác mua cái đó nhiu...mua dùm mình được ko....:em24::em24::em24:
ps:forum mình có ai bán băng gốc ko....

lemonadess

Banned
Sau khi chơi 2 bản original trên X360, và 1 bản trên PSP, thì không còn hứng thú gì khi chơi bản này trên DS nữa :| Nhìn là hết chơi nổi luôn. Vì thấy nó không khác gì với game trên điện thoại cả.

honquoc

Thành viên lâu năm
ối bác sai lầm rồi nhé , phần 1 thì ko nói phần 2 thì cách chơi khác xa nhé phanna2y nó yêu cầu là hạ gục nhanh và tốc độ mới là quang trọng ...........mà cũng đúng bạn chơi quá nhiều bản trên nhiều hệ kah1c nên thấy bản ds nên khó tránh khỏi nhìn là hết mún chơi nhưng nó rất hay .....cách chơi của nó rất gọn ko như những phiên bản khác nhé......

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
ối bác sai lầm rồi nhé , phần 1 thì ko nói phần 2 thì cách chơi khác xa nhé phanna2y nó yêu cầu là hạ gục nhanh và tốc độ mới là quang trọng ...........mà cũng đúng bạn chơi quá nhiều bản trên nhiều hệ kah1c nên thấy bản ds nên khó tránh khỏi nhìn là hết mún chơi nhưng nó rất hay .....cách chơi của nó rất gọn ko như những phiên bản khác nhé......
Đúng như thế game này mình đã giải đi giải lại rất là nhìu lần mà ko chán khuyên bạn lemonadess nên chơi đi sẽ ko thất vọng đâu

chơi trên psp gòi....mà vẫn thèm chơi trên ds....ko có ds1 để chơi...ngồi chờ r4ultra update:em13::em13::em13:........đau lòng quá....
ps:forum mình dạo này sao vắng ghê...bùn hiu quạnh...:Đ::D:em23::em23:

honquoc

Thành viên lâu năm
tuy trên ds ko đc đi tự do như psp và ko đẹp lọng lẫy như psp nhưng cách chơi theo kiểu 2d cổ điển này thực sự là rất hay và độc đáo ..............

PS: vì game đỉnh kho thấy ló mặt ra mà toàn game xí mụi ko ah

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
tuy trên ds ko đc đi tự do như psp và ko đẹp lọng lẫy như psp nhưng cách chơi theo kiểu 2d cổ điển này thực sự là rất hay và độc đáo ..............

PS: vì game đỉnh kho thấy ló mặt ra mà toàn game xí mụi ko ah
Bạn giải hết game chưa cuối cùng mà cái màu của bạn có mấy viên rồi

honquoc

Thành viên lâu năm
@:nguyenanhnguyen : ko biết nữa mình chơi tới class 8 là hết cho chơi nữa rồi kho biết hết chưa ma 2ko cho đi tiếp nữa nếu vậy thì nắn ngủn ah ............

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN