HN Dsi fullbox giá 2tr2

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bác gọi cho em bảo các DSlite dùng lâu rồi công 200k lấy máy này à :em25:

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Quảng cáo hộ GameStop một con y hệt:bleh[1]:http://muare.vn/GameItems/p-51798887?highlight=dslite#post51798887
vâng ạ, em ko phải là thợ nhưng em muốn lên dsi chỉ vì dsi h chơi được gba rồi!!! mà em cũng đâu có lấy pk của bác đâu bác cứ chém nhiệt tình như thế, kiểu gì chả phải down giá, mà em nói thật (bác bỏ qua cho) máy bảo 100% khi và chỉ khi còn dán seal nguyên đai nguyên kiện, chứ lôi ra rồi thì đâu tính là 100%, nếu tính như bác thì cái itouch của em đang dùng cũng có thể tính là 100% được!!!

vâng ạ, em ko phải là thợ nhưng em muốn lên dsi chỉ vì dsi h chơi được gba rồi!!! mà em cũng đâu có lấy pk của bác đâu bác cứ chém nhiệt tình như thế, kiểu gì chả phải down giá, mà em nói thật (bác bỏ qua cho) máy bảo 100% khi và chỉ khi còn dán seal nguyên đai nguyên kiện, chứ lôi ra rồi thì đâu tính là 100%, nếu tính như bác thì cái itouch của em đang dùng cũng có thể tính là 100% được!!!
Thứ nhất: Dslite mới 100% cũng không thể các 200k= Dsi được
Thứ hai: bác xem lại chính lời đề nghị của bác. Bác đổi các DSlite không phụ kiện thì cùng lắm cũng chỉ được DSi không phụ kiện thôi, làm qué gì được phụ kiện mà lấy mới cả không lấy. Em chém cái gì nào.
Thứ ba: Bác post link một sản phẩm giá rẻ hơn nhiều vào topic của người bán là một điều hết sức dại dột. Cái này anh em bán hàng chắc hiểu cảm giác. Cùng lắm chỉ cho link tham khảo so sánh chứ dìm hàng như thế kia thì chịu rồi. Bác cứ chuyển khoản 1tr5 vào xem máy có ra không, máy ra cái nào em mua lại cho bác luôn:no:. Mà nếu có ngon thì anh em trong HCM cũng xơi rồi không đến lượt anh em ngoài này.
Thứ bốn: Bác cứ lấy ipodtouch 100% của bác đem ra bán đi em không vào chém đâu. Em cũng đâu có nói máy em 100% mà là 99->100%:bleh[1]:
Thứ năm: Em không down giá đấy làm gì được em, giá cứng luôn em bán hàng chứ không xin ai cả.

bác đừng nên nói như thế, qua điện thoại em nói rõ ràng là em đổi máy của em và phụ kiện, còn em chỉ lấy máy sạc của bác thôi và em cộng thêm tiền!!! bác lớn tuổi hơn em và em cũng nghĩ chắc bác là thợ thì bác nên nói đúng 1 chút đi!!! ngay cả trong diễn đàn của mình đợt vài tháng trước đây, em nhớ như in có 1 máy dsi hệ us cũng khoảng 95% chỉ có 1t6 chưa kể mặc cả!!! em ko nói điêu ko tin bác cứ hỏi ad tiểu bảo!!!

bác đừng nên nói như thế, qua điện thoại em nói rõ ràng là em đổi máy của em và phụ kiện, còn em chỉ lấy máy sạc của bác thôi và em cộng thêm tiền!!! bác lớn tuổi hơn em và em cũng nghĩ chắc bác là thợ thì bác nên nói đúng 1 chút đi!!! ngay cả trong diễn đàn của mình đợt vài tháng trước đây, em nhớ như in có 1 máy dsi hệ us cũng khoảng 95% chỉ có 1t6 chưa kể mặc cả!!! em ko nói điêu ko tin bác cứ hỏi ad tiểu bảo!!!
Ai bảo bạn mình là thợ ? Tất cả những gì mình nói với bạn qua điện thoại là nếu có hàng Dsi 1tr5 thì nó là hàng đã chơi nhiều và tã => và bạn cho rằng câu nói đó chuyên nghiệp đến mức thợ mới nói được?
Chỗ bán máy rẻ sao bạn không qua đó và mua?
Mình xem các topic cũ của bạn có thấy bạn từng bán được máy Dsi giá 2tr6, giả sử thời điểm đó mình có qua topic của bạn mình cũng không nói gì đâu. Mình không bao giờ nhận xét đắt rẻ vào topic của người bán!
Mọi chuyện dừng ở đây nhé.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN