Toàn Quốc DSL 650k, dsl mod gba, r4i 3ds......

Cửa hàng game Nintendo nShop

chickentqd

Nấm bình thường
1, dsl chơi good, không vấn đề, hình thức có xước xát nhưng cũng không đến nỗi ma chê quỷ hờn :)))
như trong ảnh nhé, mỗi tội không có r4, tặng kèm 1 cái băng pokemon ranger :)))
có máy sạc bút
giá 650k

2, em ds lite mod gba, chơi ngon lành cành đào, màn sáng đeppj, r4 ốp vào là chơi đc gbc, nes, nghe nhạc.......
có máy sạc
giá 350k

3, r4i 3ds ko có 3ds nen ko biết đang chạy đc cái gì nhưng loại này giờ đang support 3ds 6.0 thì phải
bán 250k cho bác nào về chơi ds

lh dưới sign
link ảnh đây: http://www.flickr.com/photos/79118405@N04/
Ship toàn quốc nhé

Chủ thớt cho hỏi nếu ship đi thì ntn vậy. Như kiểu bao giờ có, lệ phí thế nào, cách thức etc.... Chỗ VT mình có bán Flashcart cho ds (giá khá rẻ) nên mình mua của cậu r mua thẻ riêng cũng dc :)

Chủ thớt cho hỏi nếu ship đi thì ntn vậy. Như kiểu bao giờ có, lệ phí thế nào, cách thức etc.... Chỗ VT mình có bán Flashcart cho ds (giá khá rẻ) nên mình mua của cậu r mua thẻ riêng cũng dc :)
flashcard cho nao ban re day.chi minh voi mua 1 cái dùng hì

chickentqd

Nấm bình thường
chuyển phát nhanh, tiền ship khoảng 30k, 2 ngày sau nhận được, hình thức giao dịch là bạn gửi tiền trước vào tài khoản ngân hàng cho mình và địa chị của bạn cho mình ở trên diễn đàn hoạc sdt, tùy bạn, nhận đc tiền mình sẽ gửi hàng cho bạn.

Thanks bác, em đợi có điểm r liên lạc sau :). Máy k test tận tay thì bác test vài thứ xem ok không (nút có lờn k, còn chơi dc nhiêu giờ, cảm ứng thế nào...etc vài thông tin cơ bản ấy, vs lại k có FC thử thì test coi cái slot 1 ok k kẻo mua mà slot 1 hư thì ăn cám =)))

chickentqd

Nấm bình thường
Thanks bác, em đợi có điểm r liên lạc sau :). Máy k test tận tay thì bác test vài thứ xem ok không (nút có lờn k, còn chơi dc nhiêu giờ, cảm ứng thế nào...etc vài thông tin cơ bản ấy, vs lại k có FC thử thì test coi cái slot 1 ok k kẻo mua mà slot 1 hư thì ăn cám =)))
mình có r4 mà, cái r4i 3ds ấy, chơi ngon trên ds lite, chỉ là chưa tìm ra cách upgrade trên 3ds thụi, vân chơi bình thường mà, nút không lờn đấu, mình bán hàng có bjo bán máy nát đâu,

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN