Đua ô tô ở Hầm BigC ! :D

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Không khí cuộc đua:

Thành phần đội hình có 1 nhún Civic độ, 1 Mer SLK (dán AMG :))), 1 BMW 335i, matiz điên, I30, Innova khùng của Limozin...

Street Racing, ngoài những chú xe độ, ko thể thiếu những cô gái trẻ, nhũng hot girl. Hôm qua ko phải là ngoại lệ.

Cuộc đua chuẩn bị:

Xuất phát (như NFS vậy) :>

sao mẹc lại đính biển ngiao lào nhỉ ??
tính ra riêng 2 con mẹc + BMW đã hơn 5 tỉ rồi $_$, có khi hôm đó ra cổ vũ mấy anh đại gia nổi hứng vứt cho vài nghìn bác Washington chơi $$...

aliviss

V.I.P Member
con SLR mình thấy 1 con nhưng ko phải biển ngoại giao ^^ giờ HN lắm dân chơi quá SH,LX giờ đi như wave còn ô tô thì đừng hỏi toàn siêu xe...............ước gì được như các a ý

Ok, mình đang giữ con mini ghẻ để hôm nào rảnh ra đua với mấy thằng này, đừng coi thường, mini ghẻ của tui gắn si lanh với nitro đó=))

megazord2

Nấm nhỏ
@Likan: ủng hộ
@toila6congau; thật ko đấy.
Tuy mình nghèo, ko có xe, nhưng cũng đưa ra vài nhận xét:
nhìn mấy chiếc xe không = trong NFS cũng như ko = mấy chiếc xe trong phim, và xem trên TV :D
nhìn độ xấu ghê

Zephyr

Nấm bình thường
Cái nay` là mấy ông con sau khi xem xong fast and furious ,nổi máu lên lấy xe ra đua nhưng ko bằng trong phim nên nhìn vừa xấu vừa dỏ hơi .

Unicorn9x

Nấm nhỏ
chắc đua 80kmh nên ko có clip quay cảnh đua nhỉ:))
con nhỏ phất cờ xuất phát thế nào cũng bị lên đồn tội tổ chức đua xe :-" (cái tội để lộ mặt ra cho CA nhìn:)))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN