Dungeon Explorer:Jashin no Ryouiki(J)

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Éc , tớ mới chiến hôm nay . Công nhận đúng là clone của Diablo trên DS , tớ mới lv 5 :)) . Ai save xong test tăng điểm rồi dịch cái bảng status ra đi . Tớ bít mỗi dòng 1 là tăng máu , dòng 2 là tăng mana + sức đánh phép , dòng 3 có lẽ là giáp :D . Mà samakaze ơi sao ko có phép để dùng à bắn chay chờ delay lâu lém , cậu chỉ cách build đi
. Súng là cho cung dùng à , pháp sư ít máu đánh ko hit & run thì ...

Éc , tớ mới chiến hôm nay . Công nhận đúng là clone của Diablo trên DS , tớ mới lv 5 :)) . Ai save xong test tăng điểm rồi dịch cái bảng status ra đi . Tớ bít mỗi dòng 1 là tăng máu , dòng 2 là tăng mana + sức đánh phép , dòng 3 có lẽ là giáp :D . Mà samakaze ơi sao ko có phép để dùng à bắn chay chờ delay lâu lém , cậu chỉ cách build đi
ai nói pháp sư chỉ hit&run?Ở đây con này chỉ đứng 1 chỗ mà đánh,chả tốn bình máu nào,chỉ tốn mana mà ít lắm,chỉ số đầu tiên là tăng máu,thứ 2 là chỉ số tăng sức đánh phép và AP-năng lượng dùng phép(lưu ý chỉ tăng damage phép đối với class phù thủy)số thứ 3 tăng stamina-tăng khả năng mang vác đồ(chứa được nhiều item trên người,nếu vượt quá khả năng thì đồ lụm được sẽ được chuyển về con bé giữ đồ ở nhà),chỉ số cuối cùng tăng nhanh nhẹn(né tránh và khả năng ra attack nhanh),trong 4 chỉ số thì 3 chỉ số cuối cần nâng để mặc đồ(tùy theo class và item muốn mang),có ai upgrade con robo lên 3 cấp cuối chưa?đi vào màn thử thách của thằng lính tới màn 10 gặp 3 con chim và vô số bẫy chông(bó tay ngay đây tuy mỗi con đánh trúng 3 lần mới die),đang cấp 44 rồi do con phép sư tank chính cống,đứng yên mà train với quái nên lên nhanh quá

qwaszx91

Nấm nhỏ
cậu bỏ con cung rùi à ,chán nhỉ ,mình rất kết chơi cung vì bắn xa khỏe và bắn chay ko tốn mana, thôi có gì cho mình file save của con phép cũng đc

có 9 nhân vật mà ,súng dành cho con súng, muốn có chưởng thì vô vùng đất đầu tiên đánh đến cuối sẽ đc chọn ngẫu nhiên 1 hướng đánh( mình ko tự chọn đc)

cậu bỏ con cung rùi à ,chán nhỉ ,mình rất kết chơi cung vì bắn xa khỏe và bắn chay ko tốn mana, thôi có gì cho mình file save của con phép cũng đc
Không phải bỏ con cung,vẫn chung file save đấy,nhưng lúc đầu không đánh được 3 con robo nên đổi hướng tìm hiểu mấy class khác,trên đây không up được file save,để dc mail lại,sẽ gửi file save cho tham khảo

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Uh còn nếu ko max cột đó thì .... bắn sát người mình :)) =)) . Mà chơi con cầm lưỡi hái thấy ngộ ngộ . Bây h thấy skill của súng chán quá đổi sang chơi phép roài . Cái này ko dùng 1 tí cảm ứng nào 100% = nút :( . Bản đồ bố trí lung tung lắm ( theo tớ ) . mấy cái + poitn , skill và thay đồ bố trí rắc rối :D . Giá mà giống hệt Diablo nhỉ , trò này mà bản tiếng anh thì tuyệt ....

qwaszx91

Nấm nhỏ
thế mới gọi là tính ngẫu nhiên, vào phát thằng nào cũng chưởng giống thằng nào thì chán chít, mà con phép có chưởng nào đánh diện rộng ko( phép mà ko có thì chẳng khác các con kia) mà các con khác có cách lựa chọn vũ khí giống con cung ko( dùng đc nỏ , cung)và súng( súng to, nhỏ). Thích mỗi dùng cung bắn nhanh quá quái ko kịp phản ứng nên chỉ cần giữ nút A là nó chẳng động đc đến mình. Đồ rơi cực kì ngẫu nhiên .Hum nọ đánh rớt đc cái gậy phép, lúcra thợ rèn đổi đc cái cung sức sát thương 105---->sướng ,và phải bỏ 46000 để đổi đc, nhưng quên save thế là mất

Đã ngưng chơi game này do chơi xong rồi,đang chuyển qua Dragon Tamer(người huấn luyện rồng)ra cùng lúc với Dungeon Explorer,mới sinh thêm 1 chú rồng từ trứng(đánh 3D đẹp lắm,cùng song song với dragon quest 4 luôn

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Đã ngưng chơi game này do chơi xong rồi,đang chuyển qua Dragon Tamer(người huấn luyện rồng)ra cùng lúc với Dungeon Explorer,mới sinh thêm 1 chú rồng từ trứng(đánh 3D đẹp lắm,cùng song song với dragon quest 4 luôn
Chán thiệt , cậu chơi mấy tiếng thì phá game :-ss . Chắc tớ chuyển qua chơi thêm Dragon Tamer nữa . Nhiều người cùng chơi thảo luận mới vui :lol[1]:

Trông đc ko ?

Nhìn hình biết chỉnh cheat rồi,game dungeon explorer chơi chỉ 5-7 ngày là xong,thêm mấy cái bí mật ẩn nữa,đánh trùm cuối chỉ đứng 1 chỗ,lúc đấy con phù thủy chỉ cấp 53

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Nhìn hình biết chỉnh cheat rồi,game dungeon explorer chơi chỉ 5-7 ngày là xong,thêm mấy cái bí mật ẩn nữa,đánh trùm cuối chỉ đứng 1 chỗ,lúc đấy con phù thủy chỉ cấp 53
hehe , chọn đc cái skill đệ đánh đỡ mệt . Công nhận game ko có chọn độ khó nên ... dễ quá :-&

qwaszx91

Nấm nhỏ
samazake vứt anh em cái save nào, đang chơi con phép lv29 đến đc map cuối ngộ vãi cái ss là sao, sao lại có con roboot to tướng đứng đằng sau thế kia, hay là con robot trong shop nâng cấp lên, trò này mà khi cầm vũ khí nào hiện ra vũ khí ấy , mặc đồ nào hiện ra đồ ấy mới hay]
-2 bác chơi huấn luyện rồng à ,tui chơi với

samazake vứt anh em cái save nào, đang chơi con phép lv29 đến đc map cuối ngộ vãi cái ss là sao, sao lại có con roboot to tướng đứng đằng sau thế kia, hay là con robot trong shop nâng cấp lên, trò này mà khi cầm vũ khí nào hiện ra vũ khí ấy , mặc đồ nào hiện ra đồ ấy mới hay]
-2 bác chơi huấn luyện rồng à ,tui chơi với
Để lại địa chỉ mail sẽ có ngay file save,cái hình trên con robo đó nâng cấp rồi đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN