Duyệt Web với DS Hobro (Newest ver 0.4)

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
Sao mình ra quán cafe wifi, chạy Hobro 0.4 trên DSTTi, nó bảo nhập key. Mình nhập xong, nó hiện thông báo kết nối thành công rồi "freeze" luôn là sao vậy mọi người?
phải có máy vi tính nó mới vô đc bạn ah ..........
Ra nét thì xài bajio là đc

:em43:The Zero-Configuration Server appears to by donw là sao???:em23:
nhà 2 máy tính đều bị:Pc: nhiều lúc tức còn:em14::em39:mấy lần là lỗi gì vậy:em25:

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

ơ hay, không ai trả lời em à, cái này xài tốt hơn bunjaloo ko??
never tốt hơn bạn ạ

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

no' ngon= dsi web browser ko
câu trả lời là KHÔNG!!!

sonchuaquy

Nấm nhỏ
sonchuaquy ký để đá tui đúng không cái của tui vẫn tốt hơn cái DS air của ông nhiều
còn về horbo DS0.3>0.4 đều không biết chỉnh xét cho cùng bunjjaloo 0.8 là tuyệt nhất
he he, bị bác oánh trúng tim đen rồi :em12: của bác đúng là xịn hơn thật, tớ chịu thua, ko kiếm đc em nào ngon hơn :myemo0101:

he he, bị bác oánh trúng tim đen rồi :em12: của bác đúng là xịn hơn thật, tớ chịu thua, ko kiếm đc em nào ngon hơn :myemo0101:
thôi không sao vì cái đó tui mua từ bác tôi bên mỹ mà 300$ hay hơn ý(chung chung thôi)$màT_T
mà chữ ký mới hay nhỉ (5 sao luôn mèo cầm DS???)Tên thật là 3DS hahahahahahahahahaha...haha(cười mỏi hàm rồiT_T)

sonchuaquy ký để đá tui đúng không cái của tui vẫn tốt hơn cái DS air của ông nhiều
còn về horbo DS0.3>0.4 đều không biết chỉnh xét cho cùng bunjjaloo 0.8 là tuyệt nhất

thôi không sao vì cái đó tui mua từ bác tôi bên mỹ mà 300$ hay hơn ý(chung chung thôi)$màT_T
mà chữ ký mới hay nhỉ (5 sao luôn mèo cầm DS???)Tên thật là 3DS hahahahahahahahahaha...haha(cười mỏi hàm rồiT_T)
Ông mod nào ghép hai bài vào 1 chủ đề làm lộn xộn hết cả.
Hình như máy tính của Mr Nam hỏng phím dấu chấm, đọc xong một câu muốn hết cả hơi, mà cuối cùng thì chả hiểu bạn ấy nói gì cả :em19:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Cái thứ 1: Đã sửa
Cái thứ 2: Có mỗi bác làm ầm
Cái thứ 3: Mà tui dùng có làm sao đâu, kết nối ngon ???
Cái thứ 4: Bác đã bao giờ viết bài chưa? Công sức mình viết bài xong 1 người vào bảo xóa bài đi, bác biết cảm giác đấy không?

trước port bài trên truongton.net cũng bị xóa chục bài tức quá không on nữa:cry[1]:.xong chuyển nhà sang đây thì toàn bài được còn DShobro 0.1>0.4 không được nên hơi tức quá:em10:.
còn vụ xóa bài thì hoãn lại đến khi có cách sửa vậy.:xm0004:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN