Hành động Dynasty Warriors DS - Fighters Battle

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thể loại : đang download nên ^_^action,"chặt và chém"
Ngày phát hành : 26.07.2007
Dung Lượng : 36,1 MB

DOWNLOAD :

bấm vào đây để tải

pass : nintendovn.com

Bạn sẽ hóa vai vào 3 nhân vật để thực hiện 1 việc duy nhất là bình định thiên hạ bằng cách tiêu diệt hết đám quân lính nào ngán đường.bạn sẽ thỏa sức đánh nhau với bọn lính mà ko sợ phải ngơi nghỉ 1 phút nào.Sau đó là diệt trùm.Với khá ít đòn thế nhưng nhìn chung cũng khá hay.Games được xây dựng trên nển 3D nhưng hàmh động trên nền 2D(tương tự spiderman3)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cái nì mới đầu chơi thấy hay , lúc sau thấy chán .đánh đi đánh lại cũng như vậy vòng nào cũng giống nhau tuyệt chiêu thì ít wá ... hơi thất vọng cho 1 game chờ đợi đã lâu(T.T)

Cái này là 2.5D, nhìn nó kì kì sao đó. Chơi thử trò này từ hồi bản tiếng Nhật, sau khi thử thì thất vọng não nề T_T

espeon

V.I.P Member
Cái này là bản tiếng Anh của bản tiếng Nhật ngày trước đó hả? Thế thì oánh nhau như điên ý :D Quân cứ gọi là unlimit, chém điên loạn, đáng ra là game Hack 'n Slash chứ sao lại Beat 'em up :|
Combo trò này nhiều đấy chứ, 3 nút X Y A ấn phối hợp với nhau ra nhiều combo lắm:D

9/8 này có cái game SD gundam Cross Drive đáng để mong chờ
thật ra ko phải dạo này game DS tệ mà do dạo này tựa game JP của DS bỗng bùng lên , nhìu cái hay quá mà lại chưa ( hoặc sẽ ko ) ra bản US và EU nên cảm thấy nó tệ là vì vậy :D

Annieslover

V.I.P Member
trời , game này xem trailer thấy hay lắm mà combo nhiều + 3 nhân vật mới nhìn cũng ngầu lắm ^_^ , sao mấy ông mấy bà đều chê hết vậy

fly_us

Nấm bình thường
Dynasty Warriors nào mà không chỉ có 1 việc là thấy lính là nhảy vô chém, chục vòng như chục.. Từ bản PS2 tới PC đều có 1 motip, mà chính vì vậy Dynasty Warriors đang mất dần fan.

Tui chơi Dynasty Warriors vì một mục đích duy nhất là xả xì trét, đập và đập, chán thì nghỉ... Hình ảnh trên DS thì tới vậy là tạm chấp nhận, còn kiểu chơi thì chán từ bản chất rồi..

Nói chung là 1 game không tệ, chỉ có điều bản chất của dòng game là vậy...

nói thế chứ cái samurai warriors tui chơi vẫn ghềin như thường , một phần ghiền là vì nó chơi voice JP , Eng sub như ko full Eng như mấy thằng DW :-"
với mí con ngựa bên đám SW xài sướng hơn đám ngựa bên DW :-"
mà cái DW với SW nói chơi xả xì trét là vì mới vô chơi normal , chứ mới lv1 ko equip ko gì hết mà chọn mức độ hard hoặc khó hơn thì tui ko đảm bảo là xả xì trét hay bị xì trét à nha :-"

Game này có điểm kém rất lớn là ko thể nâng cấp vũ khí chỉ đi kiếm tướng vớ vẩn . Giá mà có thể nâng cấp vũ khí và chọn nhiều nhân vật hơn thì cũng chơi đc ! Àh thật dạo này DS toàn game xí muội

Tại sao có vài đoạn em ko wa dc thành của enemy,bọn lính cứ tàng hình ah.Đành để bị đập chít để wa nhà nó
P/S:Gs đánh giá 4,5 điểm.Dạo này DS ít trò trên 5 điểm ghia :))

ah`,đoạn đấy phải đi ra giữa có mấy cái trụ đốt lửa ở trên,đánh vỡ cái đấy rùi bọn lính sẽ hiện ra.

mà sao cứ chơi đến bài chi bi đánh 1 lúc lại bị đơ,chỉ bị mỗi bài đấy???

Annieslover

V.I.P Member
hôm nay vưa chời hết game xong , game gì mà ngắn hết sức , lại có mỗi 3 nhân vật để chọn , cứ tưởng beat game bọn no cho chọn mấy con trong card chứ +_+ ... Đúng là game chán thật

cho mình hỏi sao mình extract rồi ra cái flie gần 130mb xong mình open nó hiện cái kí tự Koei rồi nó bảo , load fall , Plz turn off and rs là sao vậy mấy bạn . mình xài no$gba mình mới học sử dụng giả lập này à . mong các bạn chỉ cho mình ...

Cái này thuộc về giả lập,bạn wa topic giả lập ở trên ý.Vụ này có thể là phải chỉnh lại mấy cái thông số trong phần option,hoặc nếu bản No$GBA cũ thì cũng có thể bạn chưa Encrypt
Giả lập bây giờ ẹ lắm,mình khuyên bạn nên chờ môth TG nữa :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN