EA SPORTS Grand Slam Tennis

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
game này mình mua đĩa đúc về, vào chơi đến đoạn hình ảnh đầu tiên là đứng luôn, có ai gặp trường hợp như vậy ko? ko biết do đĩa lỗi hay do máy mình ko chơi được.

không cần Motion Plus đâu, tớ chơi ok hôm qua rồi, chỉ cần để Neogamma default setting và change force video to WII.

Have fun.

cho mình xin pal đi cái này mình chơi thử nhà bạn rùi cũng hay nhưng kg đơn giản và vui bằng wii sport cái này được cái đồ họa khá hơn tí. cái cây chạy banh bên trên đầu cũng giúp cho minh biết đánh vào đâu chứ kg phải như wii sport chơi bằng cảm tính

Trò này nghe hay quá. Nhưng rất tiếc các link download đều bị hỏng hết cả rồi. Có bạn nào có đĩa game này có thể post lại cho mình xin được không. Cám ơm các bạn nhiều.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Trò này nghe hay quá. Nhưng rất tiếc các link download đều bị hỏng hết cả rồi. Có bạn nào có đĩa game này có thể post lại cho mình xin được không. Cám ơm các bạn nhiều.
Game cũng lâu rùi nhỉ ^^, nhưng thui cung cấp cho bạn đây.

-Game này e vẫn không thấy khác biệt của cắm motion plus với không cắm đâu nhé,không thấy báo đã cắm hay chưa như wii sport resort
-Phần online thì toàn Anh,Mỹ,Thụy Điển chơi ~~> mạng lag lòi làm mình cứ tưởng nó đánh hay...
-Cảm ứng có phần hơi down doWn làm người chơi phải sôi máu >,< nhưng nói chung vẫn khá hơn game tenis của wii sport lúc đầu

Xem trailer thấy quảng cáo là 1:1 nhưng mà khi chơi với Motion Plus thì thất vọng quá trời.
Điều khiển thấy khó, vận động viên thì chạy lung tung. Chơi 1 hồi thấy bực mình quá nên dẹp luôn. Chơi Virtua Tennis chơi tạm ổn hơn nhưng lại bực miình cái serve, ăn rồi cứ bị false hoài mà kô biết vì sao.

Công nhận chơi game này nhiều lúc ức chế kinh khủng , mình đập tí vỡ cái điều khiển lẫn motion bao nhiêu lần rồi , điều khiển rất thiếu chính xác :(
Bạn chơi virtua rồi thì thấy độ mô phỏng cử động của nó có hơn cái grand slam này không , khi mình cũng down thử virtua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN