3DS [eShop] Pokédex 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

ansonhai

Thành viên lâu năm
Cứ để máy kết nối với wifi thì mỗi ngày sẽ được 3 con mới. Mà không cần phải thoát ra vào lại Pokedex nhiều lần để lấy cả 3 đâu, chỉ cần gập máy lại rồi mở lên là được.

Chiều nay về nhà lấy thêm 3 con nữa là được 31 em rồi :rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
lúc ko bật wifi cũng nhận đc - lúc bật wifi cũng nhận đc
chả hiểu thế nào nữa :D - mà ko biết mấy con này có data luôn trong pokedex ko - chỉ cần active là nó sẽ x/h..
thử change DD/MM/YY xem nhỉ:myemo0138:

Công nhận cái Pokedex này đồ họa khá thật, tương đương mấy game 360 đời đầu (như Blue Dragon chẳng hạn). Chọn cái scene là 3 sẽ thấy nó đổ bóng đẹp lung linh. Hôm nay vừa kiếm được con Cofagrigus, đã biết thế nào là cel-shading ở trên màn hình 3D :x

kelvin8652200

Pen Warrior
WTF....35 con rồi sao, hix,bên này mình cứ ngồi gập vô gập ra cái máy,lắc tới lắc lui mà dc có 32 con ah, mah fai công nhận, con nào cũng đẹp thật, chưa bao h mình nghĩ sẽ dc săm soi các e pkm đến từng chi tiết như thế:myemo0111:

warriosbest

Banned
WTF....35 con rồi sao, hix,bên này mình cứ ngồi gập vô gập ra cái máy,lắc tới lắc lui mà dc có 32 con ah, mah fai công nhận, con nào cũng đẹp thật, chưa bao h mình nghĩ sẽ dc săm soi các e pkm đến từng chi tiết như thế:myemo0111:
ko răng cưa nha ^^ - mà có thì có lẽ quá nhỏ :bleh[1]:
anh kia là dùng mẹo để full rùi

kelvin8652200

Pen Warrior
uah, thật sự có zoom lại cũng kg thấy răng cưa dc,vì wa nhỏ, nên theo mình, với cái màn hình 3.5' thì 3ds đúng là may choi game 3d+hd luôn rồi, chỉ port ra tv thì sẽ thấy răng cưa thôi,chứ pkm3d kg hề thấy rang cưa,tỉ mỉ lắm.
hix,làm sao mà anh kia dùng mẹo có hết dc vay ta,cứ tưởng mỗi ngày làm vài con chứ???

ko biết làm sao để đủ pokedex nữa , hồi hôm wa mình nhận được 3con rồi sau đó mình chỉnh wa ngày tiếp theo của máy, tới hôm nay mình còn thiếu vài con nên sài chiêu đó nữa , ai ngờ ko được gì luôn,ai biết chỉ mình nha

warriosbest

Banned
ko biết làm sao để đủ pokedex nữa , hồi hôm wa mình nhận được 3con rồi sau đó mình chỉnh wa ngày tiếp theo của máy, tới hôm nay mình còn thiếu vài con nên sài chiêu đó nữa , ai ngờ ko được gì luôn,ai biết chỉ mình nha
mình đã chỉ cách mấy ngày trước đó rùi mà - giờ vẫn chưa full à zzz

warriosbest

Banned
hôm nay mới bắt đầu test cách mình nghĩ ra - tối kiếm cái camera up luôn youtube - từ lúc pokedex ra dc 1 ngày là đã nghĩ luôn nhưng ko làm - đến lúc ông kia post ảnh 1 người đã full pokedex lúc đó mới xác định ^^

mà ko để ý cứ tưởng 164 pokemon - ai ngờ max 152 - thảo nào mình cố mãi mà éo đc thêm con nào =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN