FE hack (download)

Cửa hàng game Nintendo nShop

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Khi patch các bản hack thì việc lỗi xảy ra là điều đương nhiên, nhưng nghĩ cái việc đối thủ có chỉ số toàn 31 cả thì chắc không phải lỗi đâu. Không nằm ngoài khả năng vì yan sử dụng cheat nên rom bị lỗi, nhiều khi thế, hồi chơi FE6 patch dùng cheat xong game đơ luôn. Có thể yan xóa cheat đi xem thế nào, lúc nào khác khôi phục sau cũng được.:beach[1]:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Anh Lethal thấy chưa :em13:
Nếu rảnh thì patch lại nha anh :biggrin[1]: Chơi tới đường Ephraim hay đường Erika thì cũng bị kẹt ngay cái chapter 11 - cũng tại cái bọn monster max hết stats :em42:

The dark knight

Mới chap 11 mà đã dừng rồi sao?
Bọn Gargoyle thì cứ dùng cung mạnh mà tỉa, chỉ số cao đến đâu thì cũng tầm 2 phát là về cõi "hoàng tuyền" ngay.
Cái đống Evil Eye thì máu ít, bọn Revenant thì chậm. Tóm lại là bọn nào cũng có điểm yếu, không lo đâu.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
^
Ko có thằng nào có điểm yếu đâu. Cái bọn Rồng thì chỉ vì def cao quá, Leo của mình level cũng hơi thấp nên dùng st bow đánh vào chỉ có 6 damage...
Bọn Red Eye đã max lun cả hp rồi.

The dark knight

Ôi mẹ ơi, thế thì khó nhằn đấy.
Mấy con rồng cứ cho một thằng Skl cao cầm Killer Bow cho nó chết. Bọn kia lôi đứa nào đó Res cao cao như là Micaiah chẳng hạn, nó không chống được đâu.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Đã nói là cùng đường rồi :((
Nếu có seal là tớ nâng cấp cho con micaiah và con laura rồi. Laura change class sẽ thành bishop đó. Lúc đó thì chỉ cần cho nó một cái Shine thôi, 1 nhát là Enemy chết hết :em34:

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Mấy hôm nay bận quá.

Đám FE hack ấy tớ sưu tầm từ những nguồn khác nên không rõ. Hiện tại mới chỉ test bản MK404.

The dark knight

Có lỗi gì khi patch không? Bản MK404 gì đó thì test rồi, khá ổn. Nhưng bản A sacred dawn thì mọi người kêu ca là lỗi lắm.

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Xem trong file readme ấy.
Bản MK404 chỉ bị lỗi crash tại Chapter 23. Cách khắc phục là reset lại, chọn restart chapter.
Bản ASD tớ chưa thử.

Đã upload lại 2 file ở trang đầu. Lần này yên chí là sẽ sống khá lâu.:beach[1]:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Xem trong file readme ấy.
Bản MK404 chỉ bị lỗi crash tại Chapter 23. Cách khắc phục là reset lại, chọn restart chapter.
Bản ASD tớ chưa thử.

Đã upload lại 2 file ở trang đầu. Lần này yên chí là sẽ sống khá lâu.:beach[1]:
Sao anh ko up lên media fire ý .Chỗ em đang ở ko cập nhật vào mega upload đc. =((

PS : Thoi chắc ráng chờ chừng nào anh sửa lại cũng đc :em42:

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Tin bùn : Tớ đã hỏi cái thằng Hack FE ASD. Nó bảo kể từ Chapter 8 thì người chơi bắt buộc phải dừng chơi. Nó cố tình làm bọn monster maxed stats như thế là để ngăn người chơi ko chơi nữa đấy :(( Còn cái vụ Pelleas --> Innes , Jill ---> Dozla là kể từ Chapter 8 trở đi, hiệu nghiệm của patch sẽ ko còn nữa :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN