FIFA 09 - ai fan đá banh thì mời vào....

Cửa hàng game Nintendo nShop

troy28790

Banned

Ai đã từng chơi fifa 2006 chắn chắn sẽ ngạc nhiên vì đồ họa trên FF07 đẹp hơn rất nhìu.Cách chơi vẫn như cũ nhưng có rất nhìu cả tiến.Đầu tiên là về phần mục chơi ,có thêm phần luyện tập cho các cầu thủ để nâng cấp kĩ năng.Bạn sẽ cho các cầu thủ mình luyện penalty,phạt góc , chuyền bóng,...
và nếu ghi điểm thì tất nhiên điễm kĩ năng sẽ tăng,còn hỏng thì dĩ nhiên điểm ấy sẽ giảm.Camera thì cực hay,bạn có thể theo dõi cùng lúc 2 hướng như xem càu thủ hoặc xem trái banh,khá hay khi zoom hết cỡ nhưng hình ảnh ko bị "lở loét".Điều mà tui ghiền nhất là bạn có thể ghi âm tiếng gào của mình để phát vào trận đấu những lúc ghi bàn .Bạn có thể sỡ hữu 1 đội riêng với logo,tên,... riêng.R:band1[1]: :band1[1]: :band1[1]: :band1[1]: ất nhìu cái hay và góp phần vào đó là nhạc nền ... hay nhất là bài hát mới vô(bạn có thể xem tên bài hát,ca sĩ trình bày,tác giả ở phần credit).
các bạn hãy thử xem

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
sao cái bản này nó không có các bác bình luận viên cho nó sôi động trận đấu nhỉ. Đá kiều gì mà nghe toàn còi với tiếng bóng đập :))

thì cứ chơi wifi xem ,
cái miệng 2 thằng player thay thế miệng BLV rồi , nếu có thêm người ngồi phía sau coi nữa thì còn ồn ác

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
hớ, thế nó có phải phiên bản Winning Eleven Pro Evolution Soccer 2007 không? tại tên này hay tên khác thì cũng do mỗi nơi nó gọi một khác, còn thực chất nó vẫn là bản 2007 của Konami đúng không?
nếu đúng thế thì làm gì có tiếng bình luận viên nhỉ?~:>

troy28790

Banned
trời thương hiệu FIFA nổi tiếng của EA games mà lại kêu của konami.
cái bảng konami tui chơi rồi.dở thúi nhà lun, hình ảnh xấu ,bình luận viên thì khuyết tật(ko có miệng)->dở tệ

thì cứ chơi wifi xem ,
cái miệng 2 thằng player thay thế miệng BLV rồi , nếu có thêm người ngồi phía sau coi nữa thì còn ồn ác
bác này nói đúng chơi wifi tốt nhất nên tắt tiếng rùi kéo cả đám lại chừng 3 4 thằng là thành cái sân vận động:))

Kawaii

Super Princess Peach
chơi rùi thấy hối hận vô cùng.
bọn máy vô cùng ngốc dể sợ.
ds ko nên có những game này ko phù hợp với hệ máy.
kawaii >,<

Kawaii

Super Princess Peach
khi nhìn game này hình ảnh vở nát là ko muốn chơi rùi.
ai dám gửi 1 cái game xấu xa như thế với bạn bè chơi.
kawaii >,<

Kawaii

Super Princess Peach
sao bạn lúc nào củng nghỉ mình như thế nhỉ.
mình đang nói đùa mà.
thật sự game này hình ảnh rất xấu xí chứ bộ. kawaii >,<

sự thật là dù có nói đùa thì dùng chữ xấu xa vẫn là quá đáng đấy , huống hồ bạn còn xài cả phrase " 1 cái game xấu xa như thế " nữa....... , và ý nghĩa mà nó mang lại cũng nặng nề hơn xấu xí nhìu .....
P.S : làm sao mình biết được câu nào là thật , câu nào là đùa chứ :-B

Kawaii

Super Princess Peach
bạn có đồng ý vơi mình là game rất xấu ko.
đả vậy cái âm thanh rè rè thấy ớn.
nhìn club của tui yêu quí thất vọng quá ah.

Gameplay và đồ họa thế là khá hơn nhiều bản trước rồi. Mong là 08 ra sẽ đc cải tiến hơn nữa :| Cái 07 này cũng đã tận dụng đc hết khả năng của DS đâu :(

Kawaii

Super Princess Peach
game đá banh mà bạn.
sao tận dụng hết tính năng ds được.
cho dù tới bản bi nhiu đi chăng nửa nó vẩn vậy thui.
kawaii >,<

mà cái FIFA 2007 trên DS thì .. ko thể mê đc
2007 mà đội hình ko update , Van vẫn còn ở MU>.<
chơi thì cứ có cảm giác EA bê nguyên cái FIFA ở GBA vào DS
nói chung DS ko chơi đc mấy game thể thao đâu:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN