Thể thao Fifa 10

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT

Rom Info:
Tên Rom: 4276 - FIFA 10 (E)(M5)(BAHAMUT)
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Thể loại: Bóng đá
Dung lượng: 20.8MB
Phát triển: EA Sports
Phát hành: Electronic Arts
ESRB: E

Cùng tham gia không khí nóng bỏng của vòng loại World Cup với FIFA 10 nào. Game đã có nhiều cải tiến về hình ảnh so với FIFA 09 và vài thay đổi về tùy chọn trong trận đấu, cũng như chế độ manager mới.

DOWNLOAD :

pass : nintendovn.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
để đó cho mọi người chọn lựa cũng được mà bạn, bạn đả mất công post bài mà xóa đi cũng uổng lắm ^^

honquoc

Thành viên lâu năm
thấy cũng vậy ah ????theo mình thôi . Đá thấy ko đc nhanh cho lém , với lại nó bị lỗi cầu thủ hay bị di chuyển tức thì như bị lag vậy rất nahnh sẹt 1 cái là tới .Thấy cũng ko hay = bản fifa 2006 trên gba cho lém hi .
sao khi chơi mình thấy :
-hình ảnh lúc chọn màu áo nhìn nhân vật giống người hơn còn bản 09 nhìn giống khỉ đột vậy cái mặt u ra 1 cục xấu .
-Thay đổi người ngay lúc đang tham gia trận đấu ko cần ngần trận đấu để thay người (chỉ cần chạm vào góc phải trên của màn hình cảm ứng là ok)
- Chùi banh trông thật hơn ko như bản 09 y như máy trượt ko thật.
- đặt biệt có tóc , bản 09 đầu ai cũng trọc lóc ,1 số cầu thủ đc thiết kế khuông mặt giống cầu thủ ngoài đời tuy ko giống như bản trên psp xbox ps3 ..v..v.. nhưng nhìn là nhận biết đc ngay như ronaldinho có cái đui gà mặt ho ho củng giống phần nào , đặt biệt lúc kết thúc trận đấu các bạn đừng bấm gì hết nó sẽ hiện tên cầu thủ ngẫu nhiên rồi bạn xem có giống cầu thủ ngoài đời ko hihi .....
- Có sự can thiệp của HLV trong khi đá màn hình dưới hiện lên hình HLV với 1 vài lời nhắc nhở như thay người mà ko cần người chơi phải đổi ra HLV ảo này tự ý thay người nhưng bạn cũng có quyền ko đồng ý hoặ đồng ý .........
>>>>>>>>>>> Hy vọng tương lai chúng ta sẽ có 1 fifa với dung lượng 64mb hoặc 128mb (cũng có thể lém chứ với những gì fifa làm trong bản này thì điều này có thể xảy ra ).
>>>>>>>>>>> Hy vọng có chế độ đá giải mua cầu thủ , chế độ àny trên WE của konami rất hay .

hieu

Nấm nhỏ
thix Fifa mà nhìn cũng không thay đổi gì lắm so với bản 09 ! cũng ước là nó ra fifa có dung lượng 128mb đến 256mb để chơi cho nó cảm giác .

honquoc

Thành viên lâu năm
ko bé đâu = với bản 09 cả 2 đều là 32mb đó bạn .
Mới đá wifi thua 11 - 1 we thiệt .

Còn đây là code của mình anh em ai chơi wifi nhớ add vào nhe chơi cho vui : mình thường online lúc 3h chiếu tới 11g tối thứ 2 4 6 cn , còn 3 5 7 thì 8h tối tới 11g tối
0 6 8 9 4 9
4 0 0 2 5 2

vừa ra hôm nay à , mọi người cho biết độ khó có tăng lên kô hay như bản 09 , 09 đá WC mà cứ giã chục kô liên tục , căn bản phát hiện ra mấy lỗi đâm ra ghi bàn cực rễ , ko bít bản này có thế hok :-w
Bạn chơi thử đi ^^. Về AI thì mình thấy vẫn "ngu" như 09 :em42: chỉ có điều chuyền, cướp đường chuyền và AI thủ môn dc (hình như) nâng lên 1 tí :em09: còn về vụ phát hiện lỗi thì ... :xm0013: vẫn y hệt 09 trừ vụ sút từ giữa sân ko còn 90% là vào như 09 nữa...

Về phần mình cảm nhận thì game đáng để chơi đối với fan dòng Fifa mình thấy không tệ chút nào, rất đáng chơi (tại chuẩn bị trước tâm lý như bản 09 rồi) thấy bản 10 này ko làm mình thất vọng lắm trừ vụ áo thì ko hiểu sao EA ko bao h làm đúng áo trên DS (ví dụ áo MU chẳng có chữ V rộng đen). Về các Mods thì vẫn như cũ, chẳng có cải tiến gì (hình như có ở Be a Pro hay sao í) Mặt cầu thủ nhìn đỡ giống khỉ hơn (nhất là khi hiện mặt ng` ghi bàn, rõ phết). Mình thấy có cải tiến về phạt góc ấy, phạt góc giống trên PC, đỡ chuối như mấy bản trước, nói chung nếu EA mà siêng thêm tí nữa thì tương lai mình nghĩ sẽ có tựa game Fifa vớ dung lượng 128MB trở lên cho DS...:serenade[1]:

không có Carlos Tevez trong bất kỳ 1 Club nào hết, Adebayor và Kolo vẫn còn ở Arsenal, được cái có thằng Macheda bên MU, nhưng Owen thì số 27 còn Valencia số 7, CR9 và Kaká đã ở Real Madrid nhưng Alonso và Aberloa thì vẫn còn bên Liverpool => không hài lòng cho lắm vì phát hành sau kỳ chuyển nhượng và sau cả khi mới bắt đầu mùa giải mà thế thì ............

honquoc

Thành viên lâu năm
nó làm xong lâu rồi mới chuyển nhượng bạn àh chẳng qua nó đợi đún ngày mới phát hành thôi mà tại sao ds có wifi sao trang chủ fifa nó ko cập nhật đội hình mới có gì mình chỉ cần update là có cầu thủ mới rồi .Mà ko sao bạn có thể mua mấy cầu thủ đó và ab1n mấy cầu thủ mà đội hình ngoài đởi ko có dễ mè,Mình chơi Mancity mà mua cả kaka , cailas và Anvesl lun ..........

Megazero

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi chỉ máy mình bị thôi hay là máy khác cũng bị lỗi này: Khi chơi Fifa 10 thường xuyên gặp lỗi nó báo là game card đã bị removed? Trong khi mọi game khác mình chơi đều đều chẳng có chuyện gì cả? Mình chơi trên R4

Trên DS thì chỉ cần cái màu áo giống là được rồi chứ chi tiết kiểu thêm chữ V vào áo MU thì đòi hỏi đó có lẽ rất khó , ở đây ai chơi qua mấy game bong đá khác trên DS như real soccer hay Pes thì cho mình ý kiến đi , xem fifa có hay hơn mấy trò đó kô :-/
Hi`, ý mình là áo trong lúc chọn áo thi đấu với replay ấy, coi mấy đội như Chelsea hay wigan gì ấy có áo đúng muh` thèm cho MU :myemo0103:

Còn Real Soccer với Pes thì mình thấy không hay = Fifa (khách quan). Vì một phần trên handled của Nintendo, Fifa thống trị game bóng đá từ GBA goy` với lại đồ họa cũng đẹp + có bản quyền nên chơi cũng đỡ hơn mấy game kia ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
có bản quyền thì muốn làm gì cũng được, không có bản quyền thì làm gì cũng được nhưng có nguy cơ bị kiện :tease[1]:

bạn có thể tìm hiểu thêm về bản quyền qua công ước Berne

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN