Final Fantasy Crystal Chronicles - Chiếc nhẫn định mệnh

Cửa hàng game Nintendo nShop

hiểu ý bác rồi cái còn lại nằm ở bên trên phần bên kia nhưng không biết đường tới thử bắn qua ( mọi góc độ ) cũng không đc điên thật đấy
mà tiện cho hỏi em đang chơi ds thì bị màn hình trên bị nhòe ( chữ nhòe ra màu hồng ) bi gì vậy mấy bác , cho em biết lỗi và khi đi sửa thì hết bao $$$ ha mấy bác thanks luôn
mình nhớ đứng từ bên kia bắn sang được mà(chỗ đường cụt tới nơi thì màn mình tự động cho xem tấm bia ở đằng xa ý ;) )

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái chỗ đó tớ biết rồi, nó có cái bia ở giữa bắn vào nó 4 lần thì xoay 360* vấn đề là cái cuối như lightgem nói cơ, nhưng bây giờ máy đâu mà chơi nữa bị nhòe màn hình trên rồi, ai biết chỉ em cái lỗi với

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn mang ra hàng kiểm tra thử đi, có thể là do bạn bảo quản máy chưa tốt nên mới vậy

nếu không nặng lắm thì bạn có thể cố đánh đến con trùm thứ 2, bảo đảm màn hình vậy nhìn con trùm đẹp lung linh luôn ;))

Xin phép khai quật cái mộ cổ này.

Đã đánh tới Temple; sau khi xử thằng Chaspel, vua Kolka nói "gì đó" (lười dịch ^^) rồi cả bọn leo lên bức tường có nhiều khối nhô ra, chạy lên trên có 2 ngả; đường nào cũng đc, lòng vòng 1 lúc xong rồi bí đường ko biết đi thế nào. Ai chỉ giùm đoạn này với.
Thấy 2 biểu tượng hình tròn trên nền đất giống với trên bức tường nhấp nhô trước mặt ông vua song ko biết xử lí nó thế nào.

Nói chung là kẹt lại sau khi đânhs Chaspel. Ai finished game này vô chỉ giúp mình với

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN