Final Fantasy Crystal Chronicles: Ring of Fates!!! (đã có link down tại box Rom Info)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT

Phát triển: Square Enix
Phát hành: Square Enix
Thể loại: RPG
Lượng người chơi cùng lúc: 1-4
Ngày phát hành:11/03/2008

Game này chắc cũng chẳng còn mới mẻ gì nữa đối với mọi người. Nhưng vì đã cận kề ngày phát hành bản tiếng Anh rùi nên Abra quyết định quật nó lên để hâm nóng không khí.^^

Có lẽ không cần nói thêm về độ hot, cách chơi, cốt chuyện cũng như nền đồ họa, âm thanh tuyệt hảo của game. Đầu tiên chúng ta khởi động lại bằng vài tấm screenshots ...

Sau đó là một đoạn trailer cực hay (tuy hơi cũ) ...

[YOUTUBE]nbzQyehNHKg[/YOUTUBE]​

Cuối cùng là địa chỉ trang chủ của game. Hơi bị đẹp đấy nhé, còn cho tải về 3 tấm wallpaper cũng rất ư là đẹp. ^^

Ặc. Theo giờ GMT thì phát hành 7h sáng ở US tức là khoảng 7h tối của VN. Phát hành ở EU thì cũng khoảng 12h trưa.

Hiện giờ ở cả EU lẫn US đều vẫn chưa tới 11/3.

Chịu khó đợi nhanh thì tối 11/3 (theo nghĩa là tối mai) sẽ có.

vừa định post , bác này nhanh chân thiệt

ko down đc nó báo vầy nè "This download is only for members of RomUlation.net, membership is free and brings you one step closer to an active and engaging community. "

có ai bị giống tui ko

vừa định post , bác này nhanh chân thiệt

ko down đc nó báo vầy nè "This download is only for members of RomUlation.net, membership is free and brings you one step closer to an active and engaging community. "

có ai bị giống tui ko
Bạn chưa login à :-??
Tôi đang down mà :-s

fly_us

Nấm bình thường
chà, bà con làm lẹ quá ta.. vừa phát hành là có liền, thường thì phải chờ 2-3 ngày..

Kệ, down cái đã :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN