Final Fantasy Crystal: Chronicles Rings Of Fate

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chà chơi game mà cứ tí chút lại tắt một lần thì vất vả quá nhỉ :D đang say thì lại phải tắt

SE làm vụ này có hơi quá tay, vì đối với dân xài chui như chúng ta thì ko nói làm jì nhưng mà còn nhữmg người mua game gốc thì họ vẫn có quyền backup chứ :(:(:( SE hơi wá tay

Chà chơi game mà cứ tí chút lại tắt một lần thì vất vả quá nhỉ :D đang say thì lại phải tắt

SE làm vụ này có hơi quá tay, vì đối với dân xài chui như chúng ta thì ko nói làm jì nhưng mà còn nhữmg người mua game gốc thì họ vẫn có quyền backup chứ :(:(:( SE hơi wá tay
game gốc thì cần backup gì nhể :shok[1]:

Chơi real DS thì bị văng nhưng chơi DS emulator thì ko bị 8-} chỉ tội là có vài cutscene bị lỗi nên phải skip còn lại chơi ngon :Drinks[1]:

Công nhận game này làm đẹp quá :em15:

Thử tất cả các bản thì 1.16 ổn định nhất,tầm nửa tiếng đến 1 tiếng mới bị.Thời gian đấy cũng đủ để save.

Cyberhunter

V.I.P Member
Hichcic dang hi huc cai game roi choi thu....giua chung lai bi "thanks..." ma dau thay cho nao Save lai dau no nam o dau vay moi ng
Ở làng mình thì nó nằm ở phía Nam, sang Tây 1 chút. Hầu hết mỗi dungeon đều có 1 cái. Rồi ra World Map nó cũng cho save.
Dù có bug nữa thì chắc tụi team cũng fix ráo mà :))

fly_us

Nấm bình thường
Số mình sao vừa cứ save xong ngay lập tức là Thank you :))... hôm qua tới giờ 4 lần y bóc rồi =))

vhoanox

V.I.P Member
Bắt đầu rồi , đây là thử nghiệm đầu tiên mà SE chống lại "phe ác" , tức là chúng ta , muốn chơi game mà hông chịu mua game gốc . Coi bộ từ đây bắt đầu lao đao với mấy cái bảo mật mới đây , hết Wii rồi tới DS .

Bắt đầu rồi , đây là thử nghiệm đầu tiên mà SE chống lại "phe ác" , tức là chúng ta , muốn chơi game mà hông chịu mua game gốc . Coi bộ từ đây bắt đầu lao đao với mấy cái bảo mật mới đây , hết Wii rồi tới DS .
Ko biết Ninja Gaiden có 8-}
Mà sao SC1 vẫn chơi dc nhỉ :-s

fly_us

Nấm bình thường
Down thử cái đã, có gì thông báo bà con liền...

Tình hình rất là tình hình...

Cái file trên mininova cho vô R4 1.15 với 1.16 đều 2 màn hình trắng, SC Lite cũng 2 màn hình trắng như Tide.. Bò lên GBATemp thấy chúng nó cũng đang la lối vụ màn hình trắng quá chừng..

Tiếp tục chờ :((

Tình hình rất là tình hình...

Cái file trên mininova cho vô R4 1.15 với 1.16 đều 2 màn hình trắng, SC Lite cũng 2 màn hình trắng như Tide.. Bò lên GBATemp thấy chúng nó cũng đang la lối vụ màn hình trắng quá chừng..

Tiếp tục chờ :((
:(( Trắng toát :((
Bao h mới dc chơi đây :((

thì mua cái dsone về rồi chơi :P
tôi cũng tính mua một cái, nhưng tiếc save nên còn phân vân
xui cho mấy người sài đã có sclite còn mua R4

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Thôi xong.Bây giờ đã đưa đến 1 kết luận:|

Clear Game vào thời điểm hiện giờ là Impossible:)).Con đường của nó cứ mỗi lần ra ngoài là tự đóng lại hết.Không bao giờ cho phép Save xong chạy vào có đường mở sẵn lần trước để đi tiếp.Nên giới hạn 20 phút bây giờ chặn đứng người chơi rồi:))

có 1 cách bên kia nó có đưa ra ko bít có ai thử chưa, đó là dùng clean rom down từ web rùi chọn thuộc tính cho nó là read only để R4 ko patch dc vào rom, ai rảnh làm thử xem nào :-?, mình chưa rảnh lắm (chơi dc 1h rùi chưa bị j` hết DSTT :xm0014:) nên ko bít là do hên hay sao nữa :shok[1]:

rảnh wá đi khoe hoài trời :cc_confused[1]:
có 1 cách bên kia nó có đưa ra ko bít có ai thử chưa, đó là dùng clean rom down từ web rùi chọn thuộc tính cho nó là read only để R4 ko patch dc vào rom, ai rảnh làm thử xem nào :-?, mình chưa rảnh lắm (chơi dc 1h rùi chưa bị j` hết DSTT :xm0014:) nên ko bít là do hên hay sao nữa :shok[1]:
Đang thử! Ko biết có chơi dc ko :(
Nếu ko dc chắc chơi giả lập quá :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN