Final Fantasy Tactics A2: Grimoire of the Rift

Cửa hàng game Nintendo nShop

espeon

V.I.P Member
FFTA có trò tra tấn rất dã man

Oánh chết hết, để lại 1 thằng Level cao nhất của địch, chọn thằng nào ko có oánh lan ế ( archer, swordman,...) 4 con phe mình quây nó lại, mỗi thằng chém 1 phát rồi lại cho WhiteMage ở ngoài Cure cho nó đầy máu lại chém tiếp :))=))

Bản này chắc ko đc nữa rồi :|

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT

Oánh chết hết, để lại 1 thằng Level cao nhất của địch, chọn thằng nào ko có oánh lan ế ( archer, swordman,...) 4 con phe mình quây nó lại, mỗi thằng chém 1 phát rồi lại cho WhiteMage ở ngoài Cure cho nó đầy máu lại chém tiếp :))=))

Chính xác! Nhờ cách này mà level tăng vèo vèo.^^:em36:

tôi cũng nghĩ phần này ko có nhiều nhân vật nổi bật đâu vì toàn xào đi xào lại thôi. Nhưng công nhận chơi phần 1 của cái này trên GBA rất hay. Tôi vân chưa hoàn thành hết 100% nhiệm vụ của cái trước. Khó quá!
@Espeon: còn 1 cách nữa là tự cứu máu cho nhân vật có level cao nhất của mình của mình. Tôi thích nhất cái trò ăn cắp kỹ năng. Cái đấy kết hợp với save và load của giả lập GBA trên PC là No1!!!

tôi cũng nghĩ phần này ko có nhiều nhân vật nổi bật đâu vì toàn xào đi xào lại thôi. Nhưng công nhận chơi phần 1 của cái này trên GBA rất hay. Tôi vân chưa hoàn thành hết 100% nhiệm vụ của cái trước. Khó quá!
@Espeon: còn 1 cách nữa là tự cứu máu cho nhân vật có level cao nhất của mình của mình. Tôi thích nhất cái trò ăn cắp kỹ năng. Cái đấy kết hợp với save và load của giả lập GBA trên PC là No1!!!
Chết thật,.... thế muh tưởng mình độc quyền cái trò chơi điếm này :)):em36:

Cứ steal skill, exp từ từ là ngon.... trộm xong thì làm ninja-> red mage!

Con thỏ làm white mage đầu tiên đến 10 level cuối hóa thành black mage mạnh ác. 1 mình nó đi đủ clear 1 misson :spiteful[1]::clap2[1]::spiteful[1]:

hiệu ứng nhìn ghê wa, hồi trc chơi thấy mấy chiêu Fire, Thunder, Blizzard hiệu ứng khủng lắm rồi, giờ lại thêm quả summon nữa, trời ơi

viking3

Nấm bình thường
Ngày trước chơi bản FFTA trên GBA mình làm đến cái quest thứ 250/300 đã thấy nản lắm rồi mà bản FFTA2 trên NDS này có đến 400 quest. Không hiểu để "cày" hết số quest này thì tiêu tốn bao nhiêu thời gian đây. Mà các quest này cũng chỉ lặp đi lặp lại nên dễ làm người chơi mau nản!!!

ôi, mọi người ơi...hihix mang tiếng là 1 fan cuồng ff nhưng mà em ko có chơi FFTA trên GBA, nay có ds lại thấy mọi người xôn xao wa làm em cũng hồi hộp theo...hôm nay là 28-5 roy chỉ còn một tháng nữa thoy, có gì chỉ giáo e với nhá...thax

viking3

Nấm bình thường
@tung11: Chủ yếu là bạn có thích chơi thể loại Tactics dàn quân hay ko thôi. Nếu chưa từng chơi thử thể loại này thì đợi FFTA2 mà làm quen đi thôi :D.

(*.*) bản này còn cái dzụ cái thèng lùn lùn mặt giống mèo ! Class mà cầm súng đó bắn xa lém !!!!! Lidi thấy class đó number 1 đó ! kekeek ..... hơi điếm 1 chút

Nói về cày lv thì mấy bài đầu tớ đã cho thằng nhân vật chính max lv 50 :))
Bài đánh boss mà có mấy cái cây con con như hạt đậu í, sau khi giết thằng địch thủ (người hầu của hoàng tử) thì cứ đứng đấy chơi đòn Aid :))

IGN cho FFTA2 9.0, wa, choáng. Sau đó thì vô cùng hụt hẫng vì GS cho nó 7.0, ít khi nào Critic Score đc 8.5 mà GS score lại là 7.0 nên có lẽ GS sẽ xem xét lại

bọn trên forum của GS có vẻ ức chế cái thằng review trò này lắm, bash như điên trong cái topic của game, chậc chậc
@Nin:mà hôm trước thấy một chị giống chị trong avatar cũ của anh(ko phải em Tifa trong avatar bây giờ) đi xem phim với anh nào đó:em22:( hôm đấy mình đi xem phim cả ông anh). Mời anh Nin xác nhận>:)>:)

espeon

V.I.P Member
GS tan tành rồi, toàn người vớ vẩn làm :-j
Final Fantasy Tactics Advance bản trước là Must-play trên GBA rồi, bản này kế thừa và phát huy thì ko thể nào ko hay đc :-h

bọn trên forum của GS có vẻ ức chế cái thằng review trò này lắm, bash như điên trong cái topic của game, chậc chậc
@Nin:mà hôm trước thấy một chị giống chị trong avatar cũ của anh(ko phải em Tifa trong avatar bây giờ) đi xem phim với anh nào đó:em22:( hôm đấy mình đi xem phim cả ông anh). Mời anh Nin xác nhận>:)>:)
Mình ở Hải Phòng mà , nếu đúng thế thật thì mình cũng chả quan tâm :Dapdau::em32:
@ước gì có Tifa nhỉ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN