Fire Emblem 4 tiếng Việt (full)

Cửa hàng game Nintendo nShop

keen9000

Nấm nhỏ
hì bữa bí wá lấy con hero cho vào ăn 5 chưởng tới khi nó hết phép là khỏi bolting , hên mà chiêu này có 5 lần
chơi có RTS mà mỗi lần end cứ sợ sợ ;))

obi123

Nấm bình thường
Tình hình là mình thử FE4 này trên Super UFO 8.8c thì ko chạy đc. Màn hình ra màu choét choe với nhiều ô màu vuông trông rất kỳ...
Có bạn nào chơi đc game này trên UFO 8 chưa?

Bổ sung: FE bản gốc tiếng nhật cũng bị tình trạng tương tự...

marus

Banned
Tình hình là mình thử FE4 này trên Super UFO 8.8c thì ko chạy đc. Màn hình ra màu choét choe với nhiều ô màu vuông trông rất kỳ...
Có bạn nào chơi đc game này trên UFO 8 chưa?

Bổ sung: FE bản gốc tiếng nhật cũng bị tình trạng tương tự...
Chưa thử game này nhưng có thử FE3 tiếng Việt trên UFO. Muốn chơi được bạn phải xóa header của rom rồi mới chia ra và chép vào đĩa mềm. Dùng chương trình snes tool để xóa header, tìm trên google.

hailainguyen

Nấm nhỏ
những game snes khác có áp dụng cách xóa header của rom được ko anh marus ? em bị trò đá banh thú ,nhất dương chỉ 1,4 chép vào chơi trên UFO pro8 ko dc .Nếu dùng cách xóa header của anh có chơi dc ko ? sorry mod nếu post sai box ! ^^

marus

Banned
những game snes khác có áp dụng cách xóa header của rom được ko anh marus ? em bị trò đá banh thú ,nhất dương chỉ 1,4 chép vào chơi trên UFO pro8 ko dc .Nếu dùng cách xóa header của anh có chơi dc ko ? sorry mod nếu post sai box ! ^^
Mấy game em hỏi đều chơi được trên UFO pro8. Tìm rom của game mà có [!] trong phần tên (good rom) rồi chép vào chơi thử. Nếu không được thì xóa header. Anh chưa thử mấy game này.

Ko biết có ai bị như mình ko nhưng chơi bản tiếng Việt này Chap 1 ko thể cho Siguld thu phục Aira được; đã kill Kinbois nhưng khi chạy lại cạnh Aira chỉ có lệnh Atk >.<

megazord2

Nấm nhỏ
Buồn buồn chơi lại, đến đoạn chap 6, bỗng nhiên cecil ko thích làm leader nữa, chuyển sang làm enemy, anh em cha chú gì đánh nó thoải mái, chả bị game over. Sướng, vấn đề chỉ là chẳng biết làm sao thu phục thành để qua màng.... :(

Bạn ad xinh quá, cho mình hỏi bản fire emblem 5 thracia 776 có bản việt hóa ko nãy mình ngó trên youtube có 1 clip game fe5 việt hóa mà ko có link

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN