Game Boogie hay quá xá.Có bác nào đang chơi ko?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có bác nào chơi chưa...Game này giống Au...nhưng huơ tay nhiều...giống trò trên Diamond..Em unlock hết game này rùi.Bác nào chơi cho ý kiến cái

Mic mua ở đâu nhỉ??Em chỉ chơi phần Story và Dance.Còn phần Karaoke thì không có Mic???Bác nào chơi Mic rùi tư vấn cái

:-/ phải đó bác nào chơi rồi thì tư vấn giúp với. Bữa ra mua đĩa thì nó bảo hết đĩa rồi, vài ngày mới có, nên chưa chơi được, chán quá đi mất #-o

ppkhoa

V.I.P Member
Mặc dù tôi chưa mua Mic nhưng sau khi nhìn kỹ thì thấy trong thông báo có ghi hiệu Mic là Logitech USB Microphone nên các bạn hãy tìm mua hiệu đó để hát karaoke trong game

Bác cứ huơ tay theo điệu nhạc...cũng khùng phết..khi người khác nhìn vào.Nào là bài Don't cha,Get right...các bác có thể save lại clip mình nhảy và chỉnh sửa theo ý mình.Nói chung lắc theo điệu nhạc

Game này thấy gamespot chê thậm tệ , nhưng mà bản thân xem giới thiệu và cảm nhận thì thấy nó hay ^^ . Ao ước có Wii quá :P

Để down zia test thử mới được. Nghe các bạn nói thấy hay quá.
Trong cái Wii Mote có mic không? không có mic thì chỉ không chơi được 1 phần thôi fai không?

ppkhoa

V.I.P Member
Game này tui thấy cũng hay đó, nhưng nên có phần update nhạc để chơi vui hơn, trong thư viện ít bài quá !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN