Toàn Quốc Game digital download for 3ds genuine 100%

Cửa hàng game Nintendo nShop

thớt ơi cho hỏi Digital là gì mà sao rẻ thế ? kiểu download game về rồi active = code thôi phỏng ?

cho hỏi là thớt có bán game bản jp ko, nếu mình mua 3DS LL thì có chơi đc game US EU (hoặc ngược lại) đc ko? Đang tính mua 1 con New 3DS về mà là lần đầu mua console với game bản quyền nên chả biết j hết (trước h toàn pirate :P), tiếng Nhật chưa có nhưng sẽ học vì mún chơi game voice Jp :D

thớt ơi cho hỏi Digital là gì mà sao rẻ thế ? kiểu download game về rồi active = code thôi phỏng ?

cho hỏi là thớt có bán game bản jp ko, nếu mình mua 3DS LL thì có chơi đc game US EU (hoặc ngược lại) đc ko? Đang tính mua 1 con New 3DS về mà là lần đầu mua console với game bản quyền nên chả biết j hết (trước h toàn pirate :P), tiếng Nhật chưa có nhưng sẽ học vì mún chơi game voice Jp :D
Àh, digital code là bạn redeem code vào sau đó máy sẽ tự download game đó về
Mình chỉ bán game cho máy hệ US và chỉ có máy US mới redeem được code mình bán :D
Cám ơn bạn đã quan tâm hehe

thớt cho hỏi có game bản Japan ko vậy ? đang tính mua con New 3ds LL mà không biết có chạy đc game US EU ko hay region-lock nữa :\

Edit: sry post trùng nha thớt, vì mạng mẽo lởm quá nên ko thấy post trước tưởng chưa post đc >.<

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN