Game Mature đầu tiên của DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Đó là Chuuka na Janshi Tenho Painyan: Remix , một tựa game Japan đầu tiên của DS được đánh giá ESRB ở mức Mature (Mức độ chỉ dành cho người lớn) Tại Nhật mức độ này chỉ bán cho những thiếu niên từ 15 tuổi đổ lên . Tuy nhiên khẳng định đây không phải là game sex , chỉ mang vài yếu tố kích thích ^^! DS + Mature + Touchscreen = >:)

Resident evil cũng là Mature mà bác :))
Game spot cũng đưa tin kô chính thức là Brothers in arms cũng sẽ đc rated M :D
Thêm nhiều game M cho DS thì càng hay :)) Nintendo ít M quá :))

Kawaii

Super Princess Peach
đùng lo thế nào củng ra bảng tiếng anh ah.
game M trên Ds ít quá là đúng rồi đa số game dành cho con nít chơi mà.
tui thấy cái Resident evil thất vọng quá.
nên chỉ trông chớ vào cái game anime của ông bảo giới thiệu thôi.
hy vọng có nhiều nhiều yếu tố kích thích hen.

Kawaii

Super Princess Peach
chỉ cần 20% còn lại củng đủ ra bảng tiếng anh.
nếu như game nó thật sự đỉnh.
khiến các fan mong mỏi thì củng có bảng tiếng anh thui.
nói vậy chứ tui củng biết ông củng khoái bảng tiếng anh thấy mồ.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
bảng J cũng sẽ hay nếu nó có một cốt truyện khác với bản E hay U (elite beat agents nè), hoặc nó nổi tiếng (như ff3, cày nát game mà vẫn chưa hỉu một chữ nào :D)
mà trò này cần chi hỉu, coi là ổn roài :">

Kawaii

Super Princess Peach
hơn nửa này đồ họa đậm chất anime máu me. genre hornor.
tui củng hy vọng nó có nhiều đoạn anime hayhay.
với lại có bài open hay ending càng tốt phải ko nè.

mặc dù rất tiếc nhưng tui vẫn cho rằng sẽ ko có bản E đâu, 1 game đỉnh như Super robo W mà còn ko có bản E mà ...
ui, ko hiểu J cũng tốt vì ta sẽ tha hồ vận dụng trí tưởng tượng ^^ hy vọng game này sẽ sài touch screen nhiều như Lost in blue ^_^

mặc dù rất tiếc nhưng tui vẫn cho rằng sẽ ko có bản E đâu, 1 game đỉnh như Super robo W mà còn ko có bản E mà ...
ui, ko hiểu J cũng tốt vì ta sẽ tha hồ vận dụng trí tưởng tượng ^^ hy vọng game này sẽ sài touch screen nhiều như Lost in blue ^_^
bác có bít tại sao ngoại trừ OG1 và OG2 ra , ko có bất kì game SRW nào trước h có bản tiếng Anh ko ? Đó là vì vấn đề bản quyền của các serie anime mà nó xài trong game SRW , vì cái game tập hợp quá nhìu serie anime , trong số đó lại có nhìu cái chưa được licensed nên chuyện ra bản E là ko thể , còn OG1 và OG2 thì tất cả mech đều thuộc Banpresto nên nó ko lo vụ đó mới để thằng Atlus trans đấy chứ
còn cái game này thì khác , nó ko cần phải lo vụ đó

thì ra là vậy, thanks nha pác Nek ^^ cái Jump Ultimate Stars rất tuyệt nhưng ko có bản E chắc cũng vì cái vụ bản quyền này.

hì, nước ngoài cũng phiền phức hah, VN ta thoải mái hơn nhiều , ko biết đến 2 chữ 'bản quyền' là gì cả. game, manga, cd, dvd lậu bán tràn lan 1 cách hợp pháp , híc híc T_T

nếu ở đâu cũng như ở vn thì chẳng thèng nào dám làm game cho chú chơi đâu :D. Cái đó không gọi là phiền phức mà là quy luật rồi, chú có tôn trọng sản phẩm của nó thì nó mới có tiền làm tiếp cho chú chơi chứ :)).

Chán ông bác wá!!Thiếu gì gameDS xếp hạng M !!!Chi? chưa có A thui!!!
Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN