HCM GameBoy Advance Original mod 4 đèn

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboyer

Nấm nhỏ
Éc éc. Hàng hot. Em mà ko có một con là hốt liền rồi. Con này 1tr cũng xứng đồng tien bát gạo. Tối tối tắt đen trùm mền chơi sướng lắm haha. Up

Vampire King

Nấm nhỏ
Đẹp quá a ơi, chắc phải làm 1 2 em liền thôi chứ ko mốt thấy lỗ lại đổi ý lên giá nữa :(
Mai anh rảnh thì em chạy qua đưa cái máy để anh mod với 8 9 đồ chơi :D

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Đẹp quá a ơi, chắc phải làm 1 2 em liền thôi chứ ko mốt thấy lỗ lại đổi ý lên giá nữa :(
Mai anh rảnh thì em chạy qua đưa cái máy để anh mod với 8 9 đồ chơi :D
Anh chưa tính tiền lời lỗ gì cho em hàng này, chủ yếu giao lưu và xem như 1 câu trả lời chung cho anh em có nhu cầu!
Mai rảnh thì anh alo hehehe!!!

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Éc éc. Hàng hot. Em mà ko có một con là hốt liền rồi. Con này 1tr cũng xứng đồng tien bát gạo. Tối tối tắt đen trùm mền chơi sướng lắm haha. Up
Làm giá dữ hé hé hé mai mốt anh mời cafe! Kiếm được đồ cũng mệt lắm em, nhứt là cái ribbon mà em zai ship về dùm anh! Đuối!!!!

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Anh em nào đặt hàng vui lòng gọi trực tiếp nha, chiều giờ tin nhắn nhiều quá mình k thể trả lời hết được, tam thời không nhận ship vì mình đi làm giờ hành chính! Mình sẽ tranh thủ ra lò chậm nhất 2 ngày 1 sản phẩm cho các bạn!

Vì tình yêu Nintendo!!!
Thân ái,

Máy đẹp quá, đã inbox đặt mua 1 máy. Giờ khuya quá sợ gọi ko tiện. Nếu mai ko thấy reply trong inbox tui sẽ gọi trực tiếp đặt hàng. Thanks

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Con này xài pin con thỏ hả thớt.mods đc nốt pin sạc hem
Bạn nên xài 1 cặp pin sạc vì các lý do sau:
1. Pin sạc dạng máy SP chuẩn Li-on là 850mAh, một số máy IQue là 600mAh, trong khi 1 cặp pin sạc lên tới 2600mAh. 1 lần sạc chơi được hơn 10 tiếng liên tục, ngoài ra sử dụng cho máy GBC này nọ luôn :))

2. Từ khi Nintendo sử dụng công nghệ đèn nền backlight, họ cấp nguồn từ 1 mạch kích ra khoảng 12V, dòng điện cực kỳ nhỏ (3.5 - 5mA) nhưng độ sáng thì bạn đã thấy, rất sáng nhờ 4 đenf led nền nằm phía dưới và 1 hệ thống phản quang phức tạp --> không tốn Pin.

3. Mình đã từng chế pin Sạc lấy từ NDS Fat qua nhưng rất bất tiện vì khi sạc phải tắt máy, ngoÀi ra mạch điện của GBA không có hệ thống chống sốc điện, không có hệ thống cầu chì bảo vệ mạch ( adapter sạc 220V ra 5V luôn còn sót lại 1 dòng xung rất nhỏ điện áp đúng bằng 220V xoay chiều, sạc xịn thì hạn chế điều này hơn sạc lô) ---> dễ die mainboard, không chơi!

Ngoài ra, các bạn có thể đóng góp ý tưởng để mod ra 1 con máy đặc biệt hơn, như có thể gọi đt, nhắn tin này nọ :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN